CWG 2022 Day 8 Schedule: ભાવિના પટેલની સેમીફાઈનલ ટક્કર, રેસલીંગમાં દંગલ થશે, તો ટેબલ ટેનિસથી લઈ બેડમિન્ટન સુધી મળશે ખુશખબર!

બર્મિંગહામમાં રમાઈ રહેલી કોમનવેલ્થ ગેમ્સ (Commonwealth Games) માં ભારતે સાતમા દિવસે બોક્સિંગમાં મેડલ નિશ્ચિત કરી લીધો છે. અમિત પંઘાલ (Amit Panghal) , જાસ્મીન જેવા બોક્સરોએ ભારત માટે મેડલ સુનિશ્ચિત કર્યા છે.અને બીજી ઘણી રમતોમાં પણ સફળતા મેળવી છે.

Aug 04, 2022 | 10:59 PM
TV9 GUJARATI

| Edited By: Avnish Goswami

Aug 04, 2022 | 10:59 PM

બર્મિંગહામમાં રમાઈ રહેલી કોમનવેલ્થ ગેમ્સમાં ભારતે સાતમા દિવસે બોક્સિંગમાં મેડલ નિશ્ચિત કરી લીધો છે. અમિત પંઘાલ, જાસ્મીન જેવા બોક્સરોએ ભારત માટે મેડલ સુનિશ્ચિત કર્યા છે.અને બીજી ઘણી રમતોમાં પણ સફળતા મેળવી છે. ભારતમાં આ સમયે સ્થિતિ સારી દેખાઈ રહી છે. આગામી દિવસોમાં તે વધુને વધુ મેડલ જીતે તેવી અપેક્ષા છે. ગેમ્સના આઠમા દિવસે એટલે કે શુક્રવારના રોજ, ભારતનો કાર્યક્રમ તમને કેવો છે.

બર્મિંગહામમાં રમાઈ રહેલી કોમનવેલ્થ ગેમ્સમાં ભારતે સાતમા દિવસે બોક્સિંગમાં મેડલ નિશ્ચિત કરી લીધો છે. અમિત પંઘાલ, જાસ્મીન જેવા બોક્સરોએ ભારત માટે મેડલ સુનિશ્ચિત કર્યા છે.અને બીજી ઘણી રમતોમાં પણ સફળતા મેળવી છે. ભારતમાં આ સમયે સ્થિતિ સારી દેખાઈ રહી છે. આગામી દિવસોમાં તે વધુને વધુ મેડલ જીતે તેવી અપેક્ષા છે. ગેમ્સના આઠમા દિવસે એટલે કે શુક્રવારના રોજ, ભારતનો કાર્યક્રમ તમને કેવો છે.

1 / 7
તે જ સમયે, પેરા ટેબલ ટેનિસમાં મેન્સ સિંગલ્સમાં, ભારતના રાજ અરવિંદન અલાગર વર્ગ 3-5માં સેમિફાઇનલમાં પ્રવેશ કરશે. વિમેન્સ પેરા ટેબલ ટેનિસમાં ટોક્યો પેરાલિમ્પિક મેડલિસ્ટ ભાવિના પટેલ મહિલા સિંગલ્સની સેમિફાઇનલમાં ઇંગ્લેન્ડની સુ બેલી સામે ટકરાશે.આ જ કેટેગરીમાં સોનાબેન મનુભાઇ પટેલનો સામનો ક્રિશ્ચિયન ઇકેપાયોઇ સામે થશે. ટેબલ ટેનિસની મેચો બપોરે 2 વાગ્યે શરૂ થશે.

તે જ સમયે, પેરા ટેબલ ટેનિસમાં મેન્સ સિંગલ્સમાં, ભારતના રાજ અરવિંદન અલાગર વર્ગ 3-5માં સેમિફાઇનલમાં પ્રવેશ કરશે. વિમેન્સ પેરા ટેબલ ટેનિસમાં ટોક્યો પેરાલિમ્પિક મેડલિસ્ટ ભાવિના પટેલ મહિલા સિંગલ્સની સેમિફાઇનલમાં ઇંગ્લેન્ડની સુ બેલી સામે ટકરાશે.આ જ કેટેગરીમાં સોનાબેન મનુભાઇ પટેલનો સામનો ક્રિશ્ચિયન ઇકેપાયોઇ સામે થશે. ટેબલ ટેનિસની મેચો બપોરે 2 વાગ્યે શરૂ થશે.

2 / 7
કુસ્તીમાં બધાની નજર બજરંગ પુનિયા પર રહેશે. તે 65 કિગ્રા વજન વર્ગમાં પ્રવેશ કરશે. દીપક પુનિયા 86 કિગ્રા વજન વર્ગમાં પ્રવેશ કરશે, મોહિત ગ્રેવાલ 125 કિગ્રા વજન વર્ગમાં પ્રવેશ કરશે. મહિલા વિભાગમાં અંશુ મલિક 57 કિગ્રા વર્ગમાં, ઓલિમ્પિક મેડલ વિજેતા સાક્ષી મલિક 62 કિગ્રા વર્ગમાં અને દિવ્યા કાકરાન 68 કિગ્રા વર્ગમાં પડકાર આપશે. કુસ્તીની મેચો બપોરે 3 વાગ્યે શરૂ થશે.

કુસ્તીમાં બધાની નજર બજરંગ પુનિયા પર રહેશે. તે 65 કિગ્રા વજન વર્ગમાં પ્રવેશ કરશે. દીપક પુનિયા 86 કિગ્રા વજન વર્ગમાં પ્રવેશ કરશે, મોહિત ગ્રેવાલ 125 કિગ્રા વજન વર્ગમાં પ્રવેશ કરશે. મહિલા વિભાગમાં અંશુ મલિક 57 કિગ્રા વર્ગમાં, ઓલિમ્પિક મેડલ વિજેતા સાક્ષી મલિક 62 કિગ્રા વર્ગમાં અને દિવ્યા કાકરાન 68 કિગ્રા વર્ગમાં પડકાર આપશે. કુસ્તીની મેચો બપોરે 3 વાગ્યે શરૂ થશે.

3 / 7
બેડમિન્ટનમાં ભારતના પુરુષ ખેલાડી કિદામ્બી શ્રીકાંત સિંગલ્સ કેટેગરીમાં રાઉન્ડ ઓફ 16માં પ્રવેશ કરશે. પીવી સિંધુ છેલ્લી-16 મેચ યુગાન્ડાની હસીના કોબુગાબે સામે રમશે. મેન્સ ડબલ્સમાં સાત્વિકસાઈ રાજ રાંકીરેડ્ડી અને ચિરાગ શેટ્ટીની જોડી રાઉન્ડ ઓફ 16 મેચ રમશે. મહિલા ડબલ્સમાં જોલી ત્રિશા અને ગાયત્રી ગોપીચંદનો સામનો મોરેશિયસની જેમિમા અને મુનાગ્રહ ગણેશ સામે થશે. બેડમિન્ટન મેચો 3:30 વાગ્યે શરૂ થશે.

બેડમિન્ટનમાં ભારતના પુરુષ ખેલાડી કિદામ્બી શ્રીકાંત સિંગલ્સ કેટેગરીમાં રાઉન્ડ ઓફ 16માં પ્રવેશ કરશે. પીવી સિંધુ છેલ્લી-16 મેચ યુગાન્ડાની હસીના કોબુગાબે સામે રમશે. મેન્સ ડબલ્સમાં સાત્વિકસાઈ રાજ રાંકીરેડ્ડી અને ચિરાગ શેટ્ટીની જોડી રાઉન્ડ ઓફ 16 મેચ રમશે. મહિલા ડબલ્સમાં જોલી ત્રિશા અને ગાયત્રી ગોપીચંદનો સામનો મોરેશિયસની જેમિમા અને મુનાગ્રહ ગણેશ સામે થશે. બેડમિન્ટન મેચો 3:30 વાગ્યે શરૂ થશે.

4 / 7
એથ્લેટિક્સમાં, જ્યોતિ યારાજી મહિલાઓની 100 મીટર હર્ડલ્સમાં પ્રવેશ કરશે. આ મેચ બપોરે 2.56 કલાકે શરૂ થશે. સાંજે 4:07 વાગ્યે પુરુષોની 4x400m ઈવેન્ટમાં અમોઝ જેકબ, નિર્મલ ટોમ, અરોકિયા રાજીવ, મુહમ્મદ અજમલ, નાગનાથન પાંડી, રાજેશ રમેશ ભારત માટે પડકાર રજૂ કરશે. હિમા દાસ મહિલાઓની 200 મીટર દોડની સેમિફાઇનલમાં પ્રવેશ કરશે.આ ઇવેન્ટ બપોરે 12:45 કલાકે યોજાશે.

એથ્લેટિક્સમાં, જ્યોતિ યારાજી મહિલાઓની 100 મીટર હર્ડલ્સમાં પ્રવેશ કરશે. આ મેચ બપોરે 2.56 કલાકે શરૂ થશે. સાંજે 4:07 વાગ્યે પુરુષોની 4x400m ઈવેન્ટમાં અમોઝ જેકબ, નિર્મલ ટોમ, અરોકિયા રાજીવ, મુહમ્મદ અજમલ, નાગનાથન પાંડી, રાજેશ રમેશ ભારત માટે પડકાર રજૂ કરશે. હિમા દાસ મહિલાઓની 200 મીટર દોડની સેમિફાઇનલમાં પ્રવેશ કરશે.આ ઇવેન્ટ બપોરે 12:45 કલાકે યોજાશે.

5 / 7
મનિકા બત્રા અને દિયા પરાગ સાંજે 4:30 વાગ્યે ટેબલ ટેનિસમાં ચુંગ રેહાન અને સ્પાઇસર કેથરિનનો સામનો કરશે. આ રાઉન્ડ-32 મેચ હશે. સાંજે 5 વાગ્યે, શ્રીજા અકુલા અને ટેનીસન રેથની જોડીનો મુકાબલો 32 ના મહિલા ડબલ્સમાં એલિયટ લ્યુસી અને પ્લેઇસ્ટો રેબેકાની જોડી સામે થશે. અચંતા શરથ કમલનો મુકાબલો સવારે 5:05 વાગ્યે મેન્સ સિંગલ્સમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના ફિન લુ સામે થશે. સાનિલ શેટ્ટી પણ સાંજે 5:45 વાગ્યે ઘાનાના ડેરેક અગ્રેફા સામે મેદાનમાં ઉતરશે.

મનિકા બત્રા અને દિયા પરાગ સાંજે 4:30 વાગ્યે ટેબલ ટેનિસમાં ચુંગ રેહાન અને સ્પાઇસર કેથરિનનો સામનો કરશે. આ રાઉન્ડ-32 મેચ હશે. સાંજે 5 વાગ્યે, શ્રીજા અકુલા અને ટેનીસન રેથની જોડીનો મુકાબલો 32 ના મહિલા ડબલ્સમાં એલિયટ લ્યુસી અને પ્લેઇસ્ટો રેબેકાની જોડી સામે થશે. અચંતા શરથ કમલનો મુકાબલો સવારે 5:05 વાગ્યે મેન્સ સિંગલ્સમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના ફિન લુ સામે થશે. સાનિલ શેટ્ટી પણ સાંજે 5:45 વાગ્યે ઘાનાના ડેરેક અગ્રેફા સામે મેદાનમાં ઉતરશે.

6 / 7
ભારતની મહિલા હોકી ટીમ સેમિફાઇનલમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ટકરાશે. આ મેચ મોડી રાત્રે રમાશે. લૉન બોલમાં, ભારતીય મહિલા ટીમ ક્વાર્ટર ફાઇનલ ઇંગ્લેન્ડ સામે જોડીમાં રમશે.

ભારતની મહિલા હોકી ટીમ સેમિફાઇનલમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ટકરાશે. આ મેચ મોડી રાત્રે રમાશે. લૉન બોલમાં, ભારતીય મહિલા ટીમ ક્વાર્ટર ફાઇનલ ઇંગ્લેન્ડ સામે જોડીમાં રમશે.

7 / 7

Follow us on

Most Read Stories

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati