Find Fuel Prices in Your Cities

RESET

Diesel ડીઝલનો દર પ્રીસે ટુડે (08 February, 2023) - સિટી વિશે લિસ્ટ

CityDiesel Price (₹/L)Change (₹/L)*
અમદાવાદ92.87 0.62
સુરત92.06 0.00
રાજકોટ91.94 -0.01
મુંબઈ94.27 0.00
વડોદરા91.90 0.00
પુણે93.19 0.61
ચંદીગઢ84.26 0.00
મદુરાઇ94.83 -0.15
વિશાખાપટ્ટનમ્98.27 0.00
મૈસુર87.71 0.00
નાગપુર92.69 0.08
અસ્વીકરણ: અહીં આપેલ પેટ્રોલ અને ડીઝલના ભાવ દૈનિક ધોરણે બદલાતા રહે છે. આ કિંમતો તૃતીય પક્ષો દ્વારા લેવામાં આવે છે, તેથી તકનીકી ભૂલને અવકાશ છે. કોઈપણ શહેરની કિંમતોમાં તફાવત મેળવવા માટે tv9gujarati જવાબદાર નથી.
View More

Petrol Diesel Price Today : આજે ક્રૂડ ઓઇલ 2.5 ડોલર મોંઘુ થયું, તમારા શહેરમાં પેટ્રોલ – ડીઝલની કિંમત ઉપર શું પડી અસર?

બિઝનેસ ન્યૂઝ Wed, Feb 8, 2023 07:25 AM

Petrol Diesel Price Today : તમારા વાહનના ઇંધણના નવા ભાવ જાહેર થયા, આ રીતે જાણો Latest Price

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Feb 7, 2023 07:33 AM

Petrol Diesel Price Today : ક્રૂડની કિંમત 80 ડોલર પર પહોંચી, પેટ્રોલ – ડીઝલની કિંમતની સ્થિતિ શું છે? જાણો અહેવાલ દ્વારા

બિઝનેસ ન્યૂઝ Mon, Feb 6, 2023 07:03 AM

Petrol Diesel Price Today : આંતરરાષ્ટ્રીય બજારમાં ક્રૂડ ઓઈલની કિંમતોમાં ઘટાડો થયો, જાણો પેટ્રોલ – ડીઝલના ભાવ ઉપર શું પડી અસર

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sat, Feb 4, 2023 07:01 AM

Petrol Diesel Price Today : તમારા વાહનના 1 લીટર ઇંધણ માટે કેટલો ખર્ચ કરવો પડશે? જાણો 3 ફેબ્રુઆરીના પેટ્રોલ -ડીઝલના લેટેસ્ટ રેટ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Fri, Feb 3, 2023 06:47 AM

Petrol Diesel Price Today : ક્રૂડના ભાવ ઘટ્યાં, શું પેટ્રોલ-ડીઝલની કિંમતમાં થયો ફેરફાર? આ રીતે જાણો તમારા શહેરના લેટેસ્ટ રેટ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Thu, Feb 2, 2023 08:19 AM

Petrol Diesel Price Today : બજેટ પહેલા સસ્તું થયું ક્રૂડ, શું પેટ્રોલ – ડીઝલની કિંમતોમાં મળી રાહત? જાણો તમારા શહેરના ઇંધણના ભાવ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Jan 31, 2023 06:58 AM

Petrol Diesel Price Today : આજે સવારે 6 વાગે પેટ્રોલ – ડીઝલની કિંમતો અપડેટ કરવામાં આવી, શું તમારા શહેરમાં ભાવમાં થયો ફેરફાર? જાણો આ રીતે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Mon, Jan 30, 2023 08:56 AM

Petrol Diesel Price Today : ક્રૂડ ઓઈલની કિંમતમાં ઘટાડો થયો,તમારા શહેરમાં ભાવમાં ફેરફાર થયો કે નહીં? જાણો આ રીતે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sat, Jan 28, 2023 07:27 AM

Petrol Diesel Price Today : આજે સવારે 6 વાગે અપડેટ થયા પેટ્રોલ – ડીઝલના ભાવ, આ રીતે જાણો તમારા શહેરની ઇંધણની કિંમત

બિઝનેસ ન્યૂઝ Fri, Jan 27, 2023 06:58 AM

Petrol Diesel Price Today : પેટ્રોલ – ડીઝલ સસ્તું થવાની આશા ઉપર પાણી ફરી વળ્યાં,આ રીતે જાણો આજના તમારા શહેરમાં 1 લીટર ઇંધણ ભાવ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Wed, Jan 25, 2023 07:02 AM

Petrol Diesel Price Today : દેશમાં સૌથી સસ્તું પેટ્રોલ – ડીઝલ અહીં મળી રહયું છે, કિંમત જાણી આશ્ચર્યમાં પડશો

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Jan 24, 2023 07:09 AM

Petrol Diesel Price Today : શું સામાન્ય માણસને પેટ્રોલ -ડીઝલની ઊંચી કિંમતોમાંથી રાહત મળશે? વાંચો પેટ્રોલિયમ મંત્રીનો જવાબ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Mon, Jan 23, 2023 07:01 AM

Petrol Diesel Price Today : ક્રૂડના ભાવ 90 ડોલરની સપાટી તરફ આગળ વધી રહ્યા છે, શું પેટ્રોલ – ડીઝલની કિંમતમા પણ થયો વધારો?

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sat, Jan 21, 2023 07:25 AM

Petrol Diesel Price Today : આજે પણ મોંઘુ થયું કાળું સોનું, શું તેની સામાન્ય માણસ ઉપર પડશે અસર?

બિઝનેસ ન્યૂઝ Fri, Jan 20, 2023 06:57 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati