વિજય હજારે ટ્રોફીમાં સૌરાષ્ટ્ર બન્યુ ચેમ્પિયન, મહારાષ્ટ્ર સામે 5 વિકેટથી મેળવી જીત

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Dec 2, 2022 07:58 PM

ઋતુરાજ ગાયકવાડે Vijay Hazareની ફાઈનલમાં ધમાલ મચાવી, સતત ત્રીજી સદી ફટકારી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Dec 2, 2022 03:14 PM

Vijay Hazare Trophy નો ચેમ્પિયન કોણ છે? ફાઈનલમાં મહારાષ્ટ્ર અને સૌરાષ્ટ્ર વચ્ચે ટક્કર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Dec 1, 2022 05:31 PM

Ruturaj Gaikwad ફરી રચ્યો ઈતિહાસ, 9 ઈનિંગમાં 7મી સદી ફટકારી, વર્લ્ડ રેકોર્ડ પણ તોડ્યો

Cricket Photos Wed, Nov 30, 2022 02:41 PM

ઋતુરાજ ગાયકવાડને છોડો, ‘જેઠાલાલે’ 6 બોલમાં 8 સિક્સ ફટકારી છે, મીમ્સ થઈ રહ્યા છે વાયરલ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Nov 29, 2022 09:51 AM

6,6,6,6,6,6,6…ઋતુરાજ ગાયકવાડે એક જ ઓવરમાં 7 છગ્ગા કેવી રીતે ફટકાર્યા? જુઓ Video

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Nov 28, 2022 03:43 PM

Ruturaj Gaikwad ફટકારી બેવડી સદી, એક જ ઓવરમાં 7 સિક્સર ફટકારીને બનાવ્યો વર્લ્ડ રેકોર્ડ

Cricket Photos Mon, Nov 28, 2022 02:19 PM

નારાયણ જગદીસને એક દિવસમાં 5 વર્લ્ડ રેકોર્ડ તોડ્યા, રોહિત શર્માને પણ પાછળ છોડ્યો

Cricket Photos Tue, Nov 22, 2022 12:13 PM

Vijay Hazare Trophy: પુજારાની સૌરાષ્ટ્ર ટીમ સામે રોહિત રાયડૂએ તોફાની રમત રમી, હૈદરાબાદનો 5 વિકેટે વિજય

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Nov 16, 2022 09:42 AM

Vijay Hazare Trophy: પ્રિયાંક પંચાલે મચાવી ફરી ધમાલ, અમદાવાદના ક્રિકેટરે સદી નોંધાવી પસંદગીકારોનુ ખેંચ્યુ ધ્યાન

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sat, Nov 12, 2022 06:04 PM

Vijay Hazare Trophy: હિમાચલ પ્રદેશ પહેલીવાર બન્યું ચેમ્પિયન, માત્ર 8 મેચ રમનાર બેટ્સમેને તમિલનાડુ પાસેથી ટ્રોફી છીનવી લીધી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Dec 26, 2021 05:48 PM

Vijay Hazare Trophy 2021: શિખર ધવન ધરાવતી દિલ્હીની ટીમ સામે સૌરાષ્ટ્રનો 4 વિકેટે વિજય, પ્રેરક માંકડ અને સમર્થ વ્યાસના શાનદાર અર્ધશતક

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Dec 14, 2021 09:12 PM

Vijay Hazare 2021: બરોડાની ટીમે અનોખા રેકોર્ડ સાથે મેળવી જીત, તમિલનાડુને 115 રનનો ટાર્ગેટ આપી 41 રને વિજય મેળવ્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Dec 14, 2021 08:33 PM

Vijay Hazare 2021: હેત પટેલ અને સૌરવ ચૌહાણે શાનદાર તોફાની શતક ફટકારી મચાવી ધમાલ, વિદર્ભ સામે ગુજરાતનો 46 રને વિજય

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Dec 12, 2021 06:11 PM

IPL 2022 Mega Auction: BBL – LPLસહિત IPL ફ્રેન્ચાઈઝીની નજર આ ત્રણ ટુર્નામેન્ટ પર , સ્કાઉટને ખાસ ટાસ્ક મળ્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sat, Dec 11, 2021 11:52 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati