US Open: રાફેલ નડાલના દેશ થી જ નવો વિશ્વ નંબર 1, યુએસ ઓપન ચેમ્પિયન બન્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Sep 12, 2022 10:34 AM

US Open: 23 કલાક અને 40 મિનિટમાં જીત્યો, જાણો 19 વર્ષના ચેમ્પિયનની 5 મોટી વાતો

અન્ય રમતો Mon, Sep 12, 2022 10:06 AM

US Open: હવાને લઈ પરેશાન થઈ ગઈ ટેનિસ ખેલાડી, મેચ વેળા જ કપડા બદલવા પડ્યા, મચી ગયો હંગામો

અન્ય રમતો Thu, Sep 1, 2022 08:47 PM

US Open: નોવાક જોકોવિચ બહાર, ફરીથી ભારે પડી જીદ, રફાલ નડાલની બરાબરી કરવાનો મોકો ચૂક્યો

અન્ય રમતો Thu, Aug 25, 2022 11:22 PM

સાનિયા મિર્ઝાનો retirement plan બદલાયો, ઈજાના કારણે યુએસ ઓપન 2022માંથી પણ બહાર

Sports Photos Tue, Aug 23, 2022 12:18 PM

IPL વિજેતા ટીમ કરતા વધુ પૈસા કમાશે આ ખેલાડીઓ, ચેમ્પિયન બનશે તો મળશે 21 કરોડ

Photo Gallery Top 9 Fri, Aug 19, 2022 02:12 PM

Serena Williamsની નિવૃત્તિનું કાઉન્ટડાઉન શરૂ, ટેનિસ સ્ટારે આપ્યો સંકેત

અન્ય રમતો Wed, Aug 10, 2022 03:14 PM

French Open : યુએસ ઓપન ચેમ્પિયન ડેનીલ મેદવેદેવની આસાન જીત, રોહન બોપન્નાએ પણ આગલા રાઉન્ડમાં પ્રવેશ કર્યો

અન્ય રમતો Wed, May 25, 2022 09:37 AM

Australian Open આયોજકોએ નોવાક જોકોવિચને સ્પષ્ટ કહ્યું ‘જો તમારે રમવું હોય તો રસી લેવી પડશે’

Photo Gallery Top 9 Sat, Nov 20, 2021 05:06 PM

Roger Federer આગામી કેટલાક મહિના ટેનિસથી રહેશે દૂર, US OPEN નહી રમવા અંગે જણાવ્યું આ કારણ

અન્ય રમતો Mon, Aug 16, 2021 02:05 PM

મારિયા શારાપોવા એ સિત્તેરના દાયકાના રુપમાં ફોટોશૂટ કરાવ્યું, સોશિયલ મિડીયા પર ચર્ચાનો વિષય

સ્પોર્ટસ ન્યૂઝ Wed, Dec 16, 2020 08:29 AM

US Open 2020: વિમેન્સ સિંગલ્સમાં 22 વર્ષની જાપાનીઝ નાઓમી ઓસાકા બીજી વાર બની વિજેતા

2018ની ચેમ્પિયન જાપાનની નાઓમી ઓસાકાએ કોન્ટાવિટને હરાવી US Openના અંતિમ ચારમાં પહોંચી

યુએસ ઓપન 2020: ભારતીય સ્ટાર સુમિત નાગલ સાથે મેચ રમતી વખતે ઓસ્ટ્રિયન ડોમિનિક થાઇમ ગુસ્સે ભરાયો

તાજા સમાચાર Sun, Sep 6, 2020 04:02 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati