Upcoming IPO : વર્ષ 2023 માં કમાણીની અઢળક તક મળશે,જાણો 5 એવા IPO વિશે જેની લાંબા સમયથી રોકાણકારો રાહ જોઈ રહ્યા છે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Wed, Jan 4, 2023 08:49 AM

શું Swiggy ના કર્મચારીઓ ઉપર લટકી રહી છે છટણીની તલવાર, કંપનીની ખોટ વધીને 3,629 કરોડ થઈ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Jan 3, 2023 07:04 AM

જાણો ભારતીઓની પ્રિય વાનગી કઈ છે, ફૂડ ડીલીવરી એપ પર તેના કેટલા ઓર્ડર આપવામાં આવ્યા

જીવનશૈલી Mon, Dec 26, 2022 01:54 PM

Swiggy ની એપમાંથી 900 રેસ્ટોરન્ટ ડિલિસ્ટ થયા, હવે કસ્ટમરને ડિસ્કાઉન્ટનો લાભ મળશે નહિ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sat, Oct 29, 2022 09:10 AM

વાયરલ વીડિયો : પિતાએ દીકરીને આપી નવી નોકરીની સરપ્રાઈઝ, દીકરીએ આપ્યુ આવુ રિએક્શન

Heart Touch Video : સાઈકલ સવાર Zomato ડિલિવરી બોયનો Swiggy એજન્ટે આ રીતે પકડ્યો હાથ, લોકોને જય-વીરુની મિત્રતા આવી યાદ

પ્રખ્યાત થયેલા ઘોડે સવાર ડિલવરી બોયનું નામ આવ્યુ સામે, આ વ્યક્તિને મળશે 5000નું ઈનામ!

ઘોડા પર બેસીને ફૂડ ડિલીવરી કરતા ડિલીવરી બોયને શોધી રહ્યુ છે Swiggy, નામ જણાવનારને મળશે મોટું ઈનામ!

Success Story : ‘કોશિશ કરને વાલો કી હાર નહીં હોતી’ – સપનું થયું સાકાર, જાણો કેવી રીતે Food Delivery Boy બન્યો સોફ્ટવેર એન્જિનિયર

એજયુકેશન ન્યૂઝ Tue, May 31, 2022 09:05 AM

ભારતીય ક્રિકેટર શુભમન ગિલ એવું તો શું કર્યુ કે Swiggy અને Elon Muskના નામ સાથે થઇ રહ્યો છે ટ્રેન્ડ, જાણો સમગ્ર અહેવાલ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sat, Apr 30, 2022 04:33 PM

Swiggy IPO : Zomato બાદ વધુ એક ફૂડ ડિલિવરી કંપની IPO લાવશે, જાણો કંપનીની વિશે વિગતવાર

Share Bazar Wed, Feb 23, 2022 07:30 AM

નવા વર્ષની ઉજવણીમાં ઓનલાઇન ફૂડ ડિલીવરી કંપનીઓની જલસા, દર મિનિટે 8 થી 9 હજાર ઓર્ડર પ્લેસ થયા

1 જાન્યુઆરીથી ઓનલાઇન ફૂડ ઓર્ડર કરવું મોંઘુ પડશે, જાણો તમારા ખિસ્સા ઉપર કેટલો બોજ પડશે

Food Mon, Dec 27, 2021 09:33 AM

સ્વિગી ઇન્સ્ટામાર્ટમાં $700 મિલિયનનું રોકાણ કરશે, હાલ દર અઠવાડિયે 10 લાખથી વધુ મળે છે ઓર્ડર

બિઝનેસ ન્યૂઝ Thu, Dec 2, 2021 05:14 PM

હવે સ્વીગીના કર્મચારીઓને મળશે કમાણીની તકો, કંપની લાવ્યું છે આ ખાસ ઓફર

બિઝનેસ ન્યૂઝ Thu, Oct 7, 2021 11:59 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati