મોદી સરકારે નાના રોકાણકારોને નવા વર્ષની આપી ભેટ, પોસ્ટ ઓફિસની આ સ્કીમો પર મળશે વધારે વ્યાજ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Fri, Dec 30, 2022 08:42 PM

એક એવી પોસ્ટ ઓફિસ કે જ્યાં પ્રવેશ કરવા માટે ચૂકવવા પડે છે રુપિયા, 5 રૂપિયાની ટપાલ ટિકિટ માટે 30 રૂપિયાનો થાય છે ખર્ચ !

બનાસકાંઠા Thu, Dec 29, 2022 04:04 PM

ઓસ્ટ્રેલિયામાં પોસ્ટ ઓફિસની બહાર સાઈન બોર્ડ લાગ્યું, લખ્યું- અમે ભારતીયો ફોટોઝ નથી લઈ શકતા

World Post Day : ભારતમાં પોસ્ટ સેવાનો ઈતિહાસ 250 વર્ષ જૂનો, જાણો ગુજરાતમાં હાલ કેટલી પોસ્ટ ઓફિસ કાર્યરત

Fact Of The Day Sun, Oct 9, 2022 12:15 PM

પોસ્ટ ઓફિસની જોરદાર સ્કીમ, રોજના 50 રૂપિયા જમા કરાવાથી મળશે 35 લાખ રૂપિયા, જાણો કેવી રીતે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Thu, Oct 6, 2022 02:56 PM

Passport : હવે પોલીસ નહિ પોસ્ટ આપશે Police Clearance Certificate, અરજદારને કેટલી સરળતા રહેશે?

નોલેજ (Knowledge) Thu, Sep 29, 2022 07:05 AM

ભારતમાં છે તરતી પોસ્ટ ઓફિસ, જાણો તેની સાથે જોડાયેલી કેટલીક રસપ્રદ વાતો

જીવનશૈલી Sat, Aug 13, 2022 08:03 PM

હર ઘર તિરંગા અભિયાન: તિરંગાના વેચાણ માટે અમદાવાદમાં ખાસ આયોજન, પોસ્ટ ઓફિસમાંથી જ ખરીદી શકાશે તિરંગો

અમદાવાદ Sat, Aug 6, 2022 04:13 PM

લો બોલો..ગુજરાતની પોસ્ટઓફિસમાં 1000 કરોડ રૂપિયાના કોઈ દાવેદાર જ નહીં!

ગુજરાત Tue, Jun 14, 2022 09:44 PM

Sarkari Naukri : ગુજરાત સહીત દેશભરમાં 38 હજાર જગ્યાઓ ઉપર સરકાર આપી રહી છે નોકરી, 6 જૂન પહેલા આ રીતે કરો અરજી

Jobs Wed, May 25, 2022 08:48 AM

Ahmedabad: ડ્રગ્સની મોટી હેરાફેરીનો પર્દાફાશ, શાહીબાગથી પોસ્ટ ઓફિસથી કેટામાઈન હાઈડ્રોક્લોરાઇડ ડ્રગ્સનું પાર્સલ જપ્ત

અમદાવાદ Sun, May 15, 2022 11:28 PM

India Post GDS Recruitment 2022 : ધોરણ 10 પાસ માટે સરકારી નોકરીની ઉત્તમ તક, જાણો કેવી રીતે કરવી અરજી

Jobs Wed, May 4, 2022 09:45 AM

Government Job : આ સરકારી સંસ્થાઓએ મોટી સંખ્યામાં ભરતીની જાહેરાત કરી, જાણો સંપૂર્ણ વિગત અને અરજી કરવાની રીત

કરિઅર ન્યૂઝ Tue, May 3, 2022 12:08 PM

Investment : આ સરકારી સ્કીમમાં 10 વર્ષમાં પૈસા થશે ડબલ, જાણો સ્કીમ અંગેની વિગતવાર માહિતી

બિઝનેસ ન્યૂઝ Mon, Apr 18, 2022 08:40 AM

Ahmedabad: પોસ્ટ ઓફિસમાં કામ હોય તો બે દિવસ માંડી વાળજો, પોસ્ટકર્મીઓ પણ બે દિવસની હડતાળ પર

અમદાવાદ Mon, Mar 28, 2022 12:17 PM

Rajkot : પેપર લીક કેસમાં નવો વળાંક, એચ એન શુક્લ કોલેજના સંચાલકે, સૌરાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટીના કુલપતિ અને રજીસ્ટ્રાર સામે કર્યો બદનક્ષીનો દાવો

Gujarati Video : રાજકોટને એપ્રિલ મહિનામાં મળશે ઇન્ટરનેશનલ એરપોર્ટ, PM મોદીના હસ્તે થઈ શકે છે લોકાર્પણ

CM ભુપેન્દ્ર પટેલ પોતાની ઓફિસની લાઈટ હવે જાતે બંધ કરશે, વીજળી બચાવવા જાણો મંત્રીઓને શું સૂચના આપી

Gujarat News : કૃષિ વિભાગને સોંપાયેલા રિપોર્ટે ખેડૂતોને કર્યા નિરાશ, શિયાળામાં થયેલા માવઠામાં કોઇ નુકસાન ન થયાનો રિપોર્ટમાં ઉલ્લેખ

Gujarat Video : ગુજરાત પોલીસના જાસૂસીકાંડમાં જાસુસો સામે પોલીસ ફરિયાદનો તખ્તો તૈયાર, બુટલેગરો સુધી પોલીસ ન પહોંચે તે માટે સેંકડોવાર કરાઈ જાસૂસી

વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati