Gujarati Video : સાબરમતી નદીના અસ્તિત્વ સામે તોળાતું સંકટ, નિંદ્રાધીન તંત્રને ઢંઢોળ્યા બાદ કોર્પોરેશન હરકતમાં

અમદાવાદ Mon, Feb 6, 2023 08:20 AM

Gujarati Video: સાબરમતીમાં પ્રદૂષણ મામલે Tv9 ના અહેવાલ બાદ કોર્પોરેશન હરકતમાં, 17 ગેરકાયદે કનેક્શન કાપ્યા

અમદાવાદ Sun, Feb 5, 2023 11:45 PM

Surendranagar : ભોગાવો નદીના પ્રદૂષણનું કારણ નગરપાલિકા જ હોવાનો સ્થાનિકોનો આક્ષેપ

સુરેન્દ્રનગર Sun, Feb 5, 2023 02:38 PM

Gujarati Video : અમદાવાદમાં હવાનું પ્રદૂષણ અટકાવવા તંત્ર એકશનમાં, કન્સ્ટ્રક્શન સાઈટ માટેના નિયમો જાહેર કરાયા

અમદાવાદ Sun, Feb 5, 2023 10:07 AM

સાબરમતી નદીના પ્રદૂષણ મામલે મેયર કિરીટ પરમારનો દાવો, કોર્પોરેશન બહારના વિસ્તારોમાં નદી પ્રદૂષણનો બની શિકાર

અમદાવાદ Sat, Feb 4, 2023 05:48 PM

Video : વડોદરાવાસીઓ માટે સારા સમાચાર, કોર્પોરેશન 200-ઇ બસ દોડાવશે

ગુજરાત વીડિયો Thu, Jan 26, 2023 09:05 PM

પતંગ પણ પ્રદૂષણ અટકાવી શકે ! અમદાવાદમાં 3500 પ્રદૂષણ વિરોધી પતંગો ઉડાડવામાં આવી

અમદાવાદ Mon, Jan 16, 2023 09:39 AM

Viral Photo: આર્ટિફિશિયલ ઈન્ટેલિજન્સએ બતાવી દિલ્હીની ભયાનક તસ્વીર, ભવિષ્યમાં પ્રદૂષણ વિરુદ્ધ આ રીતે લડશે દિલ્હીવાસી

Photo Gallery Top 9 Sat, Jan 14, 2023 11:55 PM

Video: અમદાવાદમાં સાબરમતી શુદ્ધિકરણના નામે કરોડોનું આંધણ છતા નદીમાં ચિંતાજનક હદે વધી રહ્યુ છે પ્રદૂષણ

અમદાવાદ Wed, Jan 11, 2023 11:39 PM

પ્રદુષણને નાથવા BS3 અને BS4 ફોર વ્હીલર પર 13 જાન્યુઆરી સુધી આ રાજ્યમાં લાગ્યો પ્રતિબંધ

Banaskantha : દસ વર્ષથી માથાનો દુખાવનો બનેલી ડમ્પિંગ સાઇટની સમસ્યા ન ઉકેલાતા વિપક્ષના નેતાની આત્મવિલોપનની ચીમકી

ગુજરાત વીડિયો Thu, Dec 22, 2022 12:40 PM

Skin Care Tips: પ્રદૂષણને કારણે ત્વચા નિસ્તેજ અને નિર્જીવ લાગે છે, આ રીતે કાળજી રાખો

જીવનશૈલી Thu, Nov 24, 2022 11:24 AM

Gujarat Election2022: ભાજપે પ્રચારની આગમાં દિલ્હીની ઝેરીલી હવાને હોમી, બે મોડેલ રાજ્યના ફરક બતાવવા મંત્રીઓ અને ધારાસભ્યો મેદાને

ગાંધીનગર Mon, Nov 7, 2022 12:14 PM

અમદાવાદની હવામાં વધતુ જઇ રહ્યુ છે ઝેર, સતત બીજા દિવસે બોપલનો AQI 321 નોંધાયો, જાણો અન્ય વિસ્તારની સ્થિતિ

અમદાવાદ Mon, Nov 7, 2022 09:58 AM

દિવાળી બાદ અમદાવાદની હવા પણ બની ગઇ ઝેર, સૌથી વધુ પ્રદૂષિત વિસ્તાર બોપલ

અમદાવાદ Sun, Nov 6, 2022 04:27 PM
વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati