પેશાવરમાં ધડાકાને લઈ PCB ની ચિંતા PSL ને લઈ વધી, વિદેશી ખેલાડી હટી જશે!

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Jan 30, 2023 07:05 PM

શરમજનક હાર બાદ PCB ચિફ સિલેક્ટરને લઈ કરશે મોટો નિર્ણય, શાહિદ આફ્રિદીનુ નક્કી થશે ભાવી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Jan 9, 2023 09:05 AM

જય શાહના નિર્ણય પર કટાક્ષ કરવા જતા ભરાઈ પડ્યા PCB ચિફ સેઠી, પાકિસ્તાનીઓએ જ કહ્યુ-‘ભરાઈ’ જશો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Jan 6, 2023 08:51 AM

કંગાળ પાકિસ્તાની ચેરમેને ઠાઠ જમાવવા સહેજે કસર ના છોડી, PCBના વડાએ 1.65 કરોડની કાર ખરીદી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Jan 1, 2023 04:59 PM

PCB અધ્યક્ષની ખુરશી છીનવી લીધા પછી પણ રમીઝ રાજા સુધર્યા નહીં, BCCIને દેખાડી લાલ આંખ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Dec 28, 2022 04:02 PM

PCBના નવા અધ્યક્ષે શાહિદ આફ્રિદીને આપી મોટી જવાબદારી, પાકિસ્તાનની ક્રિકેટ ટીમ પસંદ કરવાની સોંપી સત્તા

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sat, Dec 24, 2022 03:47 PM

India Vs Pakistan ક્રિકેટ શ્રેણી શરુ થશે? PCB ના નવા અધ્યક્ષે બતાવ્યુ કોણ કરશે નિર્ણય

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Dec 22, 2022 08:40 PM

PCB થી Ramiz Raja ની હકાલપટ્ટી, PM શહબાઝ શરીફ નવા ચેરમેન માટે એક્શનમાં!

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Dec 21, 2022 03:18 PM

BCCI સામે બોલતા રમીઝ રાજાને પાકિસ્તાનના પૂર્વ ક્રિકેટરે PCB ની ઝાટકણી કાઢી, કહ્યુ-દમ નથી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Nov 28, 2022 09:32 AM

ICC T20 Rankingમાં બાબર આઝમને મોટું નુકશાન, સૂર્યકુમાર યાદવની બાદશાહત કાયમ

Cricket Photos Wed, Nov 23, 2022 04:30 PM

Imran Khan Controversy: ઈમરાન ખાને ભારત તરફથી મળેલો ગોલ્ડ મેડલ વેચી ખાધો ! PAK રક્ષા મંત્રીના મોટા દાવાને લઈ ચકચાર

IPL માં રાજસ્થાન રોયલ્સ વતી રમી ચૂકેલા આ ખેલાડીને મળી કાનુની નોટીસ, PCB એ કરી કાર્યવાહી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Nov 16, 2022 08:04 AM

ઈમરાન ખાનને ગોળી વાગતાં જ પાકિસ્તાનના હાથમાંથી ગયો Asia Cup !

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Nov 4, 2022 03:19 PM

પાકિસ્તાની ક્રિકેટ ટીમ સેમીફાઈનલમાં જગ્યા બનાવવા કમર કસી રહી છે અને પાકિસ્તાન ક્રિકેટ બોર્ડના અધિકારીએ ડાયરેક્ટરને માર માર્યો બોલો !

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Nov 4, 2022 07:24 AM

જય શાહના નિવેદન પર PCBમાં આવ્યો ભૂકંપ, પાકિસ્તાને આપી વર્લ્ડકપ ન રમવાની ધમકી ?

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Oct 19, 2022 04:46 PM

Rajkot : પેપર લીક કેસમાં નવો વળાંક, એચ એન શુક્લ કોલેજના સંચાલકે, સૌરાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટીના કુલપતિ અને રજીસ્ટ્રાર સામે કર્યો બદનક્ષીનો દાવો

Gujarati Video : રાજકોટને એપ્રિલ મહિનામાં મળશે ઇન્ટરનેશનલ એરપોર્ટ, PM મોદીના હસ્તે થઈ શકે છે લોકાર્પણ

CM ભુપેન્દ્ર પટેલ પોતાની ઓફિસની લાઈટ હવે જાતે બંધ કરશે, વીજળી બચાવવા જાણો મંત્રીઓને શું સૂચના આપી

Gujarat News : કૃષિ વિભાગને સોંપાયેલા રિપોર્ટે ખેડૂતોને કર્યા નિરાશ, શિયાળામાં થયેલા માવઠામાં કોઇ નુકસાન ન થયાનો રિપોર્ટમાં ઉલ્લેખ

Gujarat Video : ગુજરાત પોલીસના જાસૂસીકાંડમાં જાસુસો સામે પોલીસ ફરિયાદનો તખ્તો તૈયાર, બુટલેગરો સુધી પોલીસ ન પહોંચે તે માટે સેંકડોવાર કરાઈ જાસૂસી

વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati