odi

IND vs SL 2023 : રાજકોટમાં ભારત-શ્રીલંકા વચ્ચે યોજાશે T20 મેચ, ઓનલાઇન બુકિંગ શરૂ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Jan 1, 2023 12:23 PM

IND vs SA : સાઉથ આફ્રિકાએ ટૉસ જીતીને પહેલા બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો , જુઓ બન્ને ટીમની પ્લેઇંગ-11

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Oct 9, 2022 01:54 PM

IND VS SA : વરસાદને કારણે મેચમાં મોટો ફેરફાર, 50 ઓવરની રમત નહીં રમાય

Cricket Photos Thu, Oct 6, 2022 04:24 PM

ઈંગ્લેન્ડના ઓલરાઉન્ડર બેન સ્ટોક્સે ODIમાંથી નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Jul 18, 2022 05:16 PM

અમદાવાદના Narendra Modi સ્ટેડિયમમાં ટીમ ઈન્ડિયા 6 ફેબ્રુઆરી રચશે ઇતિહાસ,  બનાવશે આ વર્લ્ડ રેકોર્ડ

અમદાવાદ Sat, Feb 5, 2022 03:31 PM

Virat Kohli Captaincy: રવિ શાસ્ત્રીએ કહ્યું- સૌરવ ગાંગુલીએ કેપ્ટનશિપ વિવાદ પર જવાબ આપવો જોઈએ, સત્ય બહાર આવવું જોઈએ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Jan 6, 2022 05:40 PM

રવિ શાસ્ત્રીએ કહ્યું વિરાટ કોહલીને બદલે રોહિત શર્માને ODI-T20 કેપ્ટન બનાવવો યોગ્ય નિર્ણય છે, કારણ જણાવ્યું

Cricket Photos Mon, Dec 27, 2021 11:49 AM

PAK vs WI : કિરન પોલાર્ડ પાકિસ્તાન પ્રવાસે નહીં જાય, વેસ્ટ ઈન્ડિઝ પાસે ODI અને T20 શ્રેણી માટે અલગ-અલગ કેપ્ટન હશે

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Dec 5, 2021 01:17 PM

Cricket: 17 વર્ષના બોલરે મચાવી દીધો હાહાકાર, તેની ઝડપી બોલીંગ સામે 50 ઓવરની મેચમાં 50 રન માંડ બનાવી શકાયા

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Oct 6, 2021 10:55 PM

ODI માં સૌથી વધુ વખત શૂન્ય પર આઉટ થવાનો રેકોર્ડ, લીસ્ટમાં નથી એક પણ ભારતીય

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, May 24, 2021 08:27 PM

IPL 2021: સર્જરી વડે ત્રણ મહિને જોફ્રા આર્ચરની આંગળીમાંથી કાચનો ટુકડો બહાર કઢાયો, IPL રમવા પર સંદેહ

Breaking News Tue, Mar 30, 2021 11:38 AM

IPL 2021: રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સાથે જોડાતા પહેલા વિરાટ કોહલી બાયોબબલથી બહાર, થવુ પડશે ક્વોરન્ટાઇન

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Mar 30, 2021 11:20 AM

IPL 2021: વન ડે શ્રેણીમાં સેમ કરનના અનોખા અંદાજને ચેન્નાઇ સુપર કિંગ્સે તસ્વીર શેર કરી વખાણ્યો, જુઓ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Mar 30, 2021 10:33 AM

INDvsENG: ઈંગ્લેન્ડના કેપ્ટનને સેમ કરનમાં ‘ધોની’ની ઝલક દેખાઈ, ધોની સ્ટાઈલથી રમત રમ્યાનું ગણાવ્યુ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Mar 29, 2021 04:56 PM

IND vs ENG: ઇંગ્લેંડ સામે વન ડે સિરીઝમાં છગ્ગાઓનો વરસાદ, સિક્સર ફટકારવાનો નોંધાયો વિશ્વવિક્રમ

IND Vs ENG Mon, Mar 29, 2021 01:49 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati