nps

નવા વર્ષ 2023માં બદલાઈ જશે નિયમો, જાણો તમારા રોજબરોજના કામકાજ પર કેવી થશે અસર

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sun, Jan 1, 2023 08:40 AM

Central KYC દ્વારા હવે ઘરે બેઠા ખોલી શકાશે NPS ખાતું, અનુસરો આ સરળ સ્ટેપ્સ

personal finance Tue, Nov 22, 2022 09:27 AM

દર મહિને 12,000 રૂપિયા જમા કરીને બનો કરોડપતિ, જુઓ ગણતરી

personal finance Sun, Nov 6, 2022 12:18 PM

સરકારે આ કર્મચારીઓને જૂની પેન્શન સ્કીમ પસંદ કરવાનો વિકલ્પ આપ્યો, જાણો કોને મળશે લાભ

Retirement Sat, Oct 29, 2022 08:50 AM

NPS : પેંશનર્સને માટે આવી ખુશખબર, PFRDA લાવી રહ્યું છે મિનિમમ ગેરંટી રિટર્ન સ્કીમ, જાણો કેટલું મળશે રિટર્ન

નોલેજ (Knowledge) Tue, Aug 9, 2022 06:51 AM

MONEY9: NPSમાં થયા કેટલાક મોટા ફેરફાર, જાણો કેટલો થશે ફાયદો

બિઝનેસ ન્યૂઝ Wed, Jul 13, 2022 06:43 PM

Gandhinagar : જૂની પેન્શન યોજના ફરી શરૂ કરવાની માગ સાથે સત્યાગ્રહ છાવણી ખાતે શિક્ષકોના ધરણાં

ગાંધીનગર Fri, May 6, 2022 04:29 PM

 Tax Saving Tips : માત્ર કલમ 80D જ નહિ પણ આ 5 પદ્ધતિથી પણ કરપાત્ર આવક ઘટાડી શકાય છે

Investment Tue, Apr 5, 2022 11:56 AM

31 March Last Date : આ ખાતાઓમાં મિનિમમ એમાઉન્ટ જમા નહિ કરો તો આવતીકાલથી દંડનો સામનો કરવો પડશે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Thu, Mar 31, 2022 08:30 AM

31 માર્ચ પહેલા આ ખાતાઓમાં મિનિમમ એમાઉન્ટ જમા કરો નહીંતર નુકસાનનો સામનો કરવો પડશે

Investment Tue, Mar 22, 2022 07:45 AM

NPS અને અટલ પેન્શન યોજનાના સબસ્ક્રાઈબરોમાં 23 ટકાનો વધારો અને સંપત્તિમાં 28 ટકાનો ઉછાળો, જાણો કેવી રીતે તમારી વૃદ્ધાવસ્થાને કરશો સુરક્ષિત

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sun, Mar 13, 2022 04:33 PM

Budget 2022: વરિષ્ઠ નાગરિકોની આ છે અપેક્ષાઓ, વ્યાજદર વધે, એન્યુટી ઈન્કમ ટેક્સ ફ્રી કરવામા આવે

Budget Wed, Jan 26, 2022 05:33 PM

NPS સ્કીમમાં રોકાણ કરનારાઓ માટે ખૂશખબર! મળશે આ મોટી સુવિધા

બિઝનેસ ન્યૂઝ Wed, Dec 29, 2021 08:24 PM

NPS માં કેટલા રૂપિયાનું રોકાણ કરવાથી મળશે 1 લાખ રૂપિયા કરતા વધારે માસિક પેન્શન, જાણો અહીં

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Nov 23, 2021 08:48 PM

નિવૃતિ માટે NPSને કેમ માનવામાં આવે છે બેસ્ટ સ્કીમ? આ છે મુખ્ય કારણો અને રોકાણ શરૂ કરતા પહેલા આ બાબતો જાણી લો

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sun, Nov 21, 2021 08:25 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati