NPS ગ્રાહકો માટે 1 જાન્યુઆરીથી બદલશે આ નિયમ, ગ્રાહકો માટે સુવિધા થશે બંધ

તાજા સમાચાર Tue, Dec 27, 2022 06:58 PM

Central KYC દ્વારા હવે ઘરે બેઠા ખોલી શકાશે NPS ખાતું, અનુસરો આ સરળ સ્ટેપ્સ

personal finance Tue, Nov 22, 2022 09:27 AM

હવે DigiLocker દ્વારા પણ NPS એકાઉન્ટ ખોલી શકાશે, જાણો સમગ્ર પ્રક્રિયા

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sun, Nov 13, 2022 12:33 PM

Bank Strike: બેંક યુનિયનોની હડતાળ ટળી, 27 જૂને બંધ નહીં થાય કામકાજ, વાતચીત કરશે સંગઠન

બિઝનેસ ન્યૂઝ Thu, Jun 23, 2022 10:34 PM

NPS અને અટલ પેન્શન યોજનાના સબસ્ક્રાઈબરોમાં 23 ટકાનો વધારો અને સંપત્તિમાં 28 ટકાનો ઉછાળો, જાણો કેવી રીતે તમારી વૃદ્ધાવસ્થાને કરશો સુરક્ષિત

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sun, Mar 13, 2022 04:33 PM

NPS માં આ 6 નિયમોમાં કરાયા ફેરફાર, રોકાણ કરતા પહેલા જાણો સંપૂર્ણ માહિતી વિગતવાર

Investment Thu, Oct 14, 2021 08:05 AM

NPS માંથી સંપૂર્ણ રકમ ઉપાડી શકશે સબ્સ્ક્રાઇબર્સ! શું છે નવા નિયમો અને શરતો ? જાણો વિગતવાર

બિઝનેસ ન્યૂઝ Mon, Jul 19, 2021 07:58 AM

પેંશન માટે આવી રહી છે ગેરેન્ટેડ રિટર્ન પ્રોડક્ટ, NPS કરતા વધુ વળતરની ખાતરી મળશે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sun, Mar 14, 2021 09:13 AM

Budget 2021: વધારે આવક ધરાવનારાઓ પર લાગી શકે છે કોરોના સેસ, રસી પાછળ પણ સરકારને વધ્યો છે બોજ

Budget Mon, Feb 1, 2021 10:58 AM

ફરજ પર અપંગ થવાથી Government employeesને મળશે વિકલાંગ વળતર

શેરબજારની રેકોર્ડ ઉચાઈનો લાભ નેશનલ પેંન્શન સિસ્ટમનાં રોકાણકારોને, જાણો કઈ રીતે?

Market Sat, Dec 26, 2020 03:55 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati