IND vs NZ: લખનૌમાં બંને ટીમો પરેશાન! ન્યુઝીલેન્ડ સુકાનીએ ઝડપી બોલરને સ્પિન બોલિંગ કરવા અપેક્ષા રાખી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Jan 30, 2023 09:33 PM

IND vs NZ : 4,0,4,4,6,4 … Shubman Gill ઈન્દોરમાં બનાવ્યો મોટો રેકોર્ડ, 9માં દિવસમાં ત્રીજી સદી ફટકારી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Jan 24, 2023 03:41 PM

PAK vs NZ: માથામાં હેલ્મેટ પર 150 Kmની ગતિએ આવેલો બોલ વાગ્યો, પિચ પર જ પડ્યો બેટ્સમેન

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Jan 13, 2023 09:17 PM

રિષભ પંતનું પોતાનું બેટ બન્યું તેનું ‘દુશ્મન’, ઓકલેન્ડમાં આ રીતે થયો ‘ધ એન્ડ’

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Nov 25, 2022 11:28 AM

આ ખેલાડીઓને મળશે નવી ટીમ, જાણો કોણ કઈ ટીમ સાથે રમશે

Cricket Photos Tue, Nov 15, 2022 10:56 AM

Fastest ball in IPL 2022: લોકી ફરગ્યૂસને આઇપીએલ ઈતિહાસનો સૌથી ઝડપી બોલ ફેંક્યો, જમ્મુ એક્સપ્રેસ પણ રહી ગયો પાછળ

Cricket Photos Sun, May 29, 2022 09:09 PM

Cricket Video: આ તો ખેલાડી છે કે સુપરમેન ! અકલ્પનિય કેચ ઝડપીને સૌને દંગ રાખી દીધા, જુઓ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sat, Feb 26, 2022 09:16 AM

IPL 2022: પહેલા ન્યુઝીલેન્ડની ઘરેલુ ટૂર્નામેન્ટમાં ધમાલ મચાવી દીધી, હવે આઇપીએલમાં રમવા માટે દાવો નોંધાવ્યો! આ 5 કિવી ખેલાડીઓ છે રેસમાં

Cricket Photos Sat, Jan 29, 2022 11:50 PM

T-20: કલકતાના બોલરો સામે રાજસ્થાન ટીમે હથિયાર મુક્યા, રાજસ્થાનની 60 રને હાર, કમિન્સની 4 વિકેટ

IPL 2020 Sun, Nov 1, 2020 11:52 PM

ફીફટી સાથે ઇયોન મોર્ગનની કેપ્ટન ઇનીંગ વડે કલકત્તાએ સાત વિકેટે 191 રન કર્યા, તેવટીયાએ ત્રણ વિકેટ ઝડપી

IPL 2020 Sun, Nov 1, 2020 09:36 PM

T-20:ટુર્નામેન્ટમાં ટકી રહેવા કોલકત્તાએ આજે કોઇ પણ ભોગે જીતવું રહ્યુ, રાજસ્થાન સામે આજે કોલકત્તાની ટક્કર

IPL 2020 Sun, Nov 1, 2020 10:40 AM

T-20 લીગ: ચેન્નાઈ અને કોલક્તા વચ્ચેની મેચ છેલ્લી ઘડી સુધી બની રોમાંચક, અંતે જાડેજાએ ફટકારી વિનિંગ સિક્સ

IPL 2020 Thu, Oct 29, 2020 11:26 PM

T-20 લીગ: CSK સામે KKRએ 5 વિકેટ ગુમાવી 172 રનનો સ્કોર કર્યો, નિતિશ રાણાના 87 રન

IPL 2020 Thu, Oct 29, 2020 09:15 PM

T-20: જીત માટે બેતાબ બનેલુ કોલકત્તા હવે ચેન્નાઇનો કરશે સામનો, ટીમ ધોની શાખ જાળવવા રમશે

IPL 2020 Thu, Oct 29, 2020 07:57 AM

T-20 League LIVE Update : KKR vs KXIP, Live Score Updates

IPL 2020 Mon, Oct 26, 2020 06:34 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati