Married Life : શા માટે લોકો તેમના લગ્ન જીવનમાં ખુશ નથી, આ 5 વસ્તુઓ છે કારણ

જીવનશૈલી Thu, Feb 2, 2023 02:05 PM

શું તમે ક્યારેય Retro Walking નું નામ સાંભળ્યું છે ? જીમ નહીં જવા વાળા માટે છે બેસ્ટ એક્સરસાઇઝ

તાજા સમાચાર Wed, Feb 1, 2023 04:38 PM

ગજ્જબ ! કેલિફોર્નિયાના આ માણસની ઉંમર વધવાને બદલે ઘટી રહી છે, કારણ જાણશો તો તમને પણ નવાઇ લાગશે

તાજા સમાચાર Sun, Jan 29, 2023 05:30 PM

વધુ પડતું Protein કિડનીને અસર કરે છે, જાણો રોજ કેટલી માત્રામાં પ્રોટીન લેવું જોઇએ

ડાએટ Sat, Jan 28, 2023 06:55 PM

ડ્રેસમાં જોવા મળ્યો Nora Fatehiનો ‘રોયલ લૂક’, ફોટો પરથી નજર હટાવવી મુશ્કેલ

Entertainment Photos Mon, Jan 23, 2023 10:36 AM

જાણો 5 wonders of world for 2023 વિશે, આ જગ્યાઓ પર પરિવાર સાથે ફરવાની મજા થશે ડબલ

Photo Gallery Top 9 Sun, Jan 22, 2023 06:56 PM

આ છે દુનિયાના સૌથી મોંઘા ફૂડ, એક બર્ગરની કિંમત છે 4.5 લાખ રુપિયા

Food Sun, Jan 15, 2023 09:07 PM

શું તમારા પગમાં દેખાય છે આવા લક્ષણો, તો હોઇ શકે છે Diabetes, જાણો કેવી રીતે ઓળખવી બિમારી

તાજા સમાચાર Sat, Jan 14, 2023 06:34 PM

સૂર્યપ્રકાશ માનસિક સ્વાસ્થ્ય માટે ફાયદાકારક છે, જાણો તેના અન્ય ફાયદા

જીવનશૈલી Sun, Jan 8, 2023 06:59 PM

શરીરમાં જોવા મળતા આ લક્ષણો છે Kidney ખરાબ થવાના ચિહ્નો, વાંચો તમને તો નથીને આ સમસ્યા ?

તાજા સમાચાર Wed, Jan 4, 2023 07:28 PM

શું તમે જાણો છો કે તમારા વાળ માટે Hair Rebonding યોગ્ય છે કે નહી ? તે જાણવા માટે લેખને વધુ વાંચો

જીવનશૈલી Sun, Jan 1, 2023 11:35 AM

વિદેશીઓને પણ ભારતની આ આઈટમોનો ચટકો લાગ્યો છે દાઢે, જાણો પરદેશીઓને કઈ ભારતીય વાનગીઓ છે પસંદ

Photo Gallery Top 9 Fri, Dec 30, 2022 06:42 PM

શું તમે પણ મુંઝવણમાં છો કે નવા વર્ષમાં કેવા પ્રકારનો મેકઅપ કરવો જોઈએ ? તો વાંચો આ લેખ

જીવનશૈલી Fri, Dec 30, 2022 05:52 PM

skin care : શું તમારી ત્વચા પણ ડ્રાય છે ? તો અજમાવો આ ઘરેલું નુસ્ખા

જીવનશૈલી Fri, Dec 30, 2022 01:13 PM

ગુજરાતની અનોખી રેસ્ટોરન્ટ, જ્યાં ગ્રાહકોને ટ્રેન મારફતે પીરસાય છે ભોજન

જીવનશૈલી Thu, Dec 29, 2022 03:01 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati