Devbhoomi Dwarka: જગત મંદિરના પરિસરની આસપાસ ગંદકીનું સામ્રાજ્ય, તંત્ર ક્યારે આપશે ધ્યાન?

ગીર સોમનાથ Mon, Jan 16, 2023 07:35 PM

Devbhoomi dwarka: રૂક્ષ્મણી મંદિર ઉપર લહેરાઈ સૌ પ્રથમ વાર LED વાળી ધજા, ભાવિકોએ દર્શન કરીને અનુભવી ધન્યતા

તાજા સમાચાર Sat, Jan 7, 2023 09:39 AM

Devbhoomi Dwarka: વર્ષના પ્રથમ દિવસે દ્વારિકાધીશના દર્શને ઉમટ્યો માનવ મહેરામણ, કાળિયા ઠાકરને કરવામાં આવ્યો અલૌલિક શણગાર

તાજા સમાચાર Sun, Jan 1, 2023 02:56 PM

Devbhoomi dwarka: દ્વારકા ખાતે બનશે ભગવાન કૃષ્ણની વિશ્વની સૌથી ઊંચી પ્રતિમા, દેવભૂમિ કોરિડોરનો કરવામાં આવશે વિકાસ

તાજા સમાચાર Sat, Dec 24, 2022 09:27 AM

Devbhoomi dwarka: Tv9ના અહેવાલ બાદ તંત્ર સફાળું જાગ્યું, શરૂ કર્યયું ગોમતીઘાટના પગથિયાનું સમારકામ

દેવભૂમિ દ્વારકા Tue, Dec 13, 2022 07:05 AM

કાનુડાની ગાયો 450 કિલોમીટરની પદયાત્રા કરીને પહોંચી કાળિયા ઠાકરના દર્શને, એવું તે શું થયું કે મધરાતે ગૌમાતા માટે ખૂલ્યા જગત મંદિરના દ્વાર !

દેવભૂમિ દ્વારકા Fri, Nov 25, 2022 01:01 PM

Devbhoomi dwarka: ધામધૂમથી પરણાવાયા દ્વારિકાધીશને, ગાર્ડ ઓફ ઓનર સાથે તુલસી વિવાહની ઉજવણી

Devbhoomi Dwarka: દ્વારકાધીશના ચરણોમાં અપર્ણ થઈ સોના ચાંદીની ભેટ

Diwali Mon, Oct 24, 2022 04:55 PM

Gir somnath: સોમનાથ અને દ્વારકા સહિત સૌરાષ્ટ્રમાં પ્રવાસીઓનો ભારે ધસારો, તમામ ગેસ્ટ હાઉસ અને અતિથગૃહો હાઉસફુલ

ગીર સોમનાથ Sat, Oct 22, 2022 04:47 PM

દ્વારિકાનગરી બની કૃષ્ણમય, ભક્તો ભગવાનને વધાવવા બન્યા છે આતુર, જુઓ વીડિયો

ગુજરાત વીડિયો Fri, Aug 19, 2022 08:24 PM

Devbhoomi Dwarka: ભક્તજનો પહોંચી રહ્યા છે કાનુડાના દર્શને, દ્વારકામાં ચાંપતી સુરક્ષા વ્યવસ્થા

દેવભૂમિ દ્વારકા Thu, Aug 18, 2022 08:30 PM

Devbhoomi Dwarka: જગત મંદિરમાં કૃષ્ણજન્મોત્સવ માટેની તડામાર તૈયારી, રંગબેરંગી રોશનીથી ઝળહળી ઉઠ્યું મંદિર

દેવભૂમિ દ્વારકા Wed, Aug 17, 2022 06:27 PM

Devbhoomi Dwarka:દ્વારિકાધીશના મંદિરે લહેરાઈ તિરંગી ધજા, દરિયામાં લહેરાયો રાષ્ટ્રધ્વજ

દેવભૂમિ દ્વારકા Mon, Aug 15, 2022 07:23 PM

Devbhoomi Dwarka: દ્વારિકાધીશના ચરણે અપર્ણ થયું સુવર્ણનું દાન, 15મી ઓગસ્ટના રોજ દોડશે ફેસ્ટિવલ સ્પેશ્યલ ટ્રેન, જાણો મહત્વના સમાચાર

દેવભૂમિ દ્વારકા Sat, Aug 13, 2022 09:40 PM

દેવભૂમિ દ્વારકા: ઉપરાષ્ટ્રપતિ વેંકૈયા નાયડૂ કરશે દ્વારિકાધીશ અને નાગેશ્વર મહાદેવના દર્શન, સુરક્ષા કાફલો તૈનાત કરાયો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati