Video : Ahmedabadની રઘુવીર વિદ્યાવિહાર સ્કૂલમાંથી ગૂમ વિદ્યાર્થી મુદ્દે પોલીસે તપાસ તેજ કરી, સીસીટીવી ફૂટેજ મળી આવ્યા

અમદાવાદ Sat, Jan 21, 2023 11:50 PM

Ahmedabad : ગોદરેજ ગાર્ડન સીટીની ઘટનામાં પત્નીની હત્યા કે આત્મહત્યા મુદ્દે ઘેરાતું રહસ્ય, પોલીસે વૈજ્ઞાનિક તપાસ શરૂ કરી

અમદાવાદ Fri, Jan 20, 2023 10:40 PM

Video : રાજકોટમાં વિદ્યાર્થિનીના અચાનક મૃત્યુ મુદ્દે NSUI આક્રમક, શાળાનો સમય મોડો કરવા રજુઆત

ગુજરાત વીડિયો Wed, Jan 18, 2023 05:02 PM

Ahmedabad : વસ્ત્રાલમાં સગીરા પર બળાત્કાર કેસમાં આરોપીની ધરપકડ, પોલીસે તપાસ શરૂ કરી

અમદાવાદ Fri, Dec 23, 2022 11:49 PM

Gujarat Election 2022 : કોંગ્રેસે ચૂંટણી પંચને અલગ-અલગ 6 ફરિયાદો કરી, તપાસ કરવા માંગ કરી

અમદાવાદ Thu, Dec 1, 2022 09:52 PM

કાનપુર: ઘાટમપુરમાં 90% વસ્તીનું થયું ધર્માંતરણ, પોલીસે શરૂ કરી તપાસ

કેન્યામાં ગુમ થયેલા 2 ભારતીયોનો કોઈ પત્તો નથી, શોધ ચાલુ, ટીમ તપાસમાં વ્યસ્ત : વિદેશ મંત્રાલય

NRI તાજી સમાચાર Fri, Nov 11, 2022 09:09 AM

Vadodara: મનપાના બહુચર્ચિત ફરાસખાના કૌભાંડ મુદ્દે ACB તપાસની અટકળોથી કૌભાંડીઓ ફફડયા

ગુજરાત વીડિયો Fri, Oct 14, 2022 12:44 PM

Ahmedabad : ઊંઝા APMCમાં લાયસન્સ ધારકના નામે ખાતું ખોલાવી કરોડોની કરચોરી કરી, પોલીસે ફરિયાદીની જ ધરપકડ કરી તપાસ હાથ ધરી

અમદાવાદ Wed, Aug 31, 2022 04:42 PM

Mehsana: કડીમાં કચરામાંથી મળ્યા ચૂંટણી કાર્ડનો જથ્થો મળી આવ્યો, મામલતદારે તપાસ શરૂ કરી

ગુજરાત વીડિયો Sun, Jun 19, 2022 10:18 PM

Surat: ભંગાર લેવાનો ધંધો કરતા શખ્સ પાસે મળી આવ્યા 83 મોંઘાદાટ મોબાઈલ, અમરોલી પોલીસે હાથ ધરી તપાસ

ક્રાઇમ Wed, May 18, 2022 02:38 PM

Vadodara: હરિધામ સોખડાના ગુણાતિત સ્વામીના અપમૃત્યુ કેસની તપાસ કરજણ CPIને સોંપવામાં આવી

ગુજરાત Sat, Apr 30, 2022 12:49 PM

સોખડા હરિધામમાં સ્વામી ગુણાતીત ચરણના આપઘાત મુદ્દે પોલીસે તપાસ શરૂ કરી, સીસીટીવી કબજે લીધાં, પ્રેમસ્વરૂપ સ્વામીની થઈ શકે છે પુછપરછ

ગુજરાત Fri, Apr 29, 2022 11:33 AM

Rajkot: ગરમ મસાલો ખરીદતા પહેલા સાવધાન, આરોગ્ય વિભાગની તપાસમાં થયો ચોંકાવનારો ખુલાસો

ગુજરાત Sat, Apr 9, 2022 01:04 PM

Ahmedabad : રેસીડેન્ટ ડોકટરે હાથ પર ઇન્જેક્શન લગાવી કર્યો આપઘાત, આપઘાત કરવા પાછળની હકીકત શું તે અંગે પોલીસ તપાસ શરૂ

અમદાવાદ Thu, Mar 31, 2022 04:43 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati