ભારતીય તટરક્ષક દળની 20મી રાષ્ટ્રીય મેરિટાઈમ સર્ચ અને રેસ્ક્યૂ બોર્ડની બેઠકમાં રેસ્ક્યૂ ટૂલ (SARAT-I) સંસ્કરણ 1.0નું થયું લોન્ચિંગ

નર્મદા Fri, Nov 18, 2022 09:26 PM

ભારતીય કોસ્ટ ગાર્ડમાં સરકારી નોકરીની તક, આ જગ્યાઓ માટે ભરતી પ્રક્રિયા

કરિઅર ન્યૂઝ Sat, Oct 15, 2022 03:40 PM

ગુજરાત ATS અને કોસ્ટગાર્ડનું સંયુકત ઓપરેશન, 350 કરોડના ડ્રગ્સ સાથે ઝડપાઈ પાકિસ્તાની બોટ

કચ્છ Sat, Oct 8, 2022 09:50 AM

Maharashtra: Indian Coast Guardની મોટી કામગીરી, રત્નાગીરીમાં દરિયામાં ડૂબી રહેલી બોટમાંથી 19 લોકોના બચાવ્યા જીવ

10-12 પાસ માટે કોસ્ટ ગાર્ડમાં બમ્પર વેકેન્સી, જાણો તમને કેટલો પગાર મળશે

કરિઅર ન્યૂઝ Sat, Sep 10, 2022 06:33 PM

ઇન્ડિયન કોસ્ટ ગાર્ડ એર સ્ટેશન દ્વારા દમણ ખાતે “જોશ રન” સ્પર્ધા યોજાઈ

ગુજરાત Mon, Aug 29, 2022 09:56 AM

Career : Indian Coast Guardમાં આવી બમ્પર ભરતી, આટલી હશે સેલરી, જાણો શૈક્ષણિક લાયકાત

તાજા સમાચાર Sat, Aug 27, 2022 10:59 AM

પાકિસ્તાનના નાપાક ષડયંત્ર પર ફરી પાણી ફેરવાયું, ભારતીય વિમાનોએ પાક યુદ્ધ જહાજને ભગાડ્યું

ભારતીય કોસ્ટ ગાર્ડના ચાર દિવસીય નારી શક્તિ અભિયાનનું ઓખા ખાતે સમાપન

ભારતીય કોસ્ટ ગાર્ડ દ્વારા સમુદ્રના બીચોની સફાઈની ‘નારી શક્તિ સ્વચ્છતાથી સુરક્ષા સુધી’ નામથી અનોખી ઝુંબેશનો પ્રારંભ, બીજા દિવસે વેરાવળ જાફરાબાદને આવરી લેવાયા

ગીર સોમનાથ Thu, Aug 4, 2022 09:03 PM

Porbandar : કોસ્ટગાર્ડનું તોફાની સમુદ્રમાં દિલધડક રેસ્ક્યુ, કાર્ગો શીપમાં ફસાયેલા 22 ક્રુ મેમ્બરોને બચાવ્યા

પોરબંદર Wed, Jul 6, 2022 08:11 PM

ગુજરાત ATS અને ઈન્ડિયન કોસ્ટગાર્ડને જોઈને પાકિસ્તાનીઓએ ડ્રગ્સનો જથ્થો મધદરિયે ફેંક્યો, જાણો પછી શું થયું

કચ્છ Sat, Jun 4, 2022 10:15 AM

Porbandar : ઓખાના દરિયામાં કોસ્ટગાર્ડે પેટ્રોલિંગ દરમિયાન શંકાસ્પદ પાકિસ્તાની બોટને ઝડપી પાડી

ગુજરાત Wed, Jun 1, 2022 10:41 PM

દેશની નસોમાં ‘ઝેર’ ઠાલવવા માંગતા હતા તસ્કર, ઈન્ડિયન કોસ્ટ ગાર્ડે ઝડપ્યો 1,526 કરોડનો ડ્રગ્સનો જથ્થો

તાજા સમાચાર Sat, May 21, 2022 08:14 AM

Operation Success: ગુજરાત ATS અને કોસ્ટગાર્ડેની દરીયામાં આંતરરાષ્ટ્રીય સીમા પર સર્જીકલ સ્ટ્રાઈક, વાંચો ઓપરેશનની TRUE STORY

કચ્છ Tue, Apr 26, 2022 06:16 PM
વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati