ICC T20 Rankingમાં બાબર આઝમને મોટું નુકશાન, સૂર્યકુમાર યાદવની બાદશાહત કાયમ

Cricket Photos Wed, Nov 23, 2022 04:30 PM

પાકિસ્તાનની ધોલાઈ કરવાનો વિરાટ કોહલની મળ્યો ફાયદો, આઈસીસી રેન્કિંગમાં મચાવી ધમાલ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Oct 26, 2022 04:11 PM

ICC Rankings: હાર્દિક પંડ્યાનો વધુ એક ધડાકો, T20માં સર્વશ્રેષ્ઠ ઓલરાઉન્ડર રેન્કિંગ મેળવ્યુ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Sep 1, 2022 11:45 AM

Ishan Kishan T20 Ranking: 23 વર્ષના ઇશાન કિશનનો મોટો ધમાકો, ICC રેન્કિંગમાં 68 ક્રમની છલાંગ લગાવી સીધો ટોપ 10માં પહોંચ્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Jun 15, 2022 09:03 PM

ICC Ranking: આ પાકિસ્તાની ખેલાડીની ધમાલ, ત્રણેય ફોર્મેટમાં ટોપ 10માં, પણ ટી20માં માત્ર એક જ ભારતીય ખેલાડી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Apr 13, 2022 07:07 PM

ICC Rankings: ન્યુઝીલેન્ડ સામે નિષ્ફળ રહેનાર વિરાટ કોહલી સાતમા ક્રમાકે ઘકેલાયો, રોહીત શર્મા પાંચમાં નબંરે યથાવત, બોલરોમાં આર અશ્વિન બીજા નંબરે

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Dec 22, 2021 04:54 PM

ICC Rankings: વિરાટ કોહલીનું સ્થાન સરક્યુ, જાણો કોણ કરી રહ્યું છે રેન્કિંગમાં રાજ

Cricket Photos Wed, Dec 15, 2021 05:59 PM

ICC Rankings: ભારતીય સ્ટારને મોટું નુકસાન, 3 મેચમાં માત્ર 22 રન બનાવીને પ્રથમ સ્થાન ગુમાવ્યું

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Oct 12, 2021 08:38 PM

ICC Test Ranking: ઓવલમાં રહેલો હિરો રોહિત શર્મા રેન્કિંગમાં પણ રહ્યો દમદાર, બુમરાહ અને ઠાકુરને પણ ફાયદો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Sep 8, 2021 06:37 PM

ICC Ranking: વિરાટ કોહલી અને રોહિત શર્મા યથાવત, બુમરાહ એક સ્થાનના નુકશાન સાથે પાંચમાં નંબરે

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, May 26, 2021 11:12 PM

ICC Ranking: વિરાટ કોહલી નવા રેન્કીંગમાં એક સ્થાન આગળ વધ્યો, રાહુલને નુકશાન

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Mar 24, 2021 04:19 PM

ICC: T20 રેન્કીંગમાં કેએલ રાહુલ બીજા સ્થાન પર અડીખમ, વિરાટ કોહલીને એક સ્થાનનો ફાયદો

IND Vs ENG Thu, Mar 4, 2021 07:16 AM

ICC: ત્રણ વર્ષ બાદ કોહલી રેન્કિંગમાં પાંચમાં નંબર પર સરક્યો, શુભમન અને વોશિંગ્ટનને ફાયદો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Feb 11, 2021 10:01 AM

ICC: ટેસ્ટ રેન્કિગમાં વિરાટ કોહલી પાછળ સરક્યો, ચેતેશ્વર પુજારાને ફાયદો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Jan 31, 2021 10:10 AM

ICC Rankings: નવા રેન્કિંગમાં વિરાટ કોહલી, રહાણે અને જાડેજા પાછળ સરક્યા, ચેતેશ્વર પુજારાને મળ્યો ફાયદો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Jan 21, 2021 11:15 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati