સિરાજ પહેલા ભારતના આ 5 બોલરોએ નંબર-1 નો તાજ મેળવ્યો હતો, રવિન્દ્ર જાડેજા મેળવી ચુક્યો છે સિદ્ધી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Jan 26, 2023 10:19 AM

ICC Ranking: ન્યુઝીલેન્ડ માટે શનિવાર ભારે રહ્યો! ભારત સામે હાર બાદ પડતી, શ્રેણી ગુમાવવા સાથે નંબર 1 નો તાજ ગુમાવ્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Jan 22, 2023 01:57 PM

ICC Ranking: સિરાજ દુનિયાનો ત્રીજા ક્રમનો બોલર, વિરાટ કોહલી રેન્કિંગમાં ફરી ઉંચાઈ તરફ આગળ વધ્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Jan 18, 2023 09:46 AM

ICC Ranking: સૂર્યકુમાર યાદવે નંબર 1 પર પહોંચીને ગુમાવ્યુ સ્થાન, જાણો કોણે કેવી રીતે નુક્શાન કર્યુ

Cricket Photos Wed, Oct 5, 2022 09:20 PM

ICC T20 Rankings: પાકિસ્તાનનો રિઝવાન નંબર વન, સૂર્યકુમાર યાદવને મોટું નુકસાન થયું

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Sep 7, 2022 04:44 PM

હરમનપ્રીત અને સ્મૃતિ મંધાના રેન્કિંગમાં વધારો થયો, શ્રીલંકા સામે મજબૂત પ્રદર્શનનું ઈનામ મળ્યું

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Jul 12, 2022 06:26 PM

Annual ICC Rankings: T20 રેન્કિંગમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો દબદબો, વર્લ્ડ ચેમ્પિયન ઓસ્ટ્રેલિયા ઘણુ દૂર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, May 4, 2022 04:11 PM

ICC Ranking : ટી20 રેન્કિંગમાં આ ભારતીય બેટ્સમેનની જબરદસ્ત છલાંગ, તો કોહલીને થયું નુકસાન

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Mar 2, 2022 04:36 PM

ICC Rankings: મિતાલી રાજ નંબર ત્રણ અને સ્મૃતી મંધાના છઠ્ઠા ક્રમ પર યથાવત, સ્ટેફની ટેલરને થયો ફાયદો

Cricket Photos Wed, Nov 17, 2021 08:49 AM

ICC Ranking: ODI-T20 રેન્કિંગમાં કેએલ રાહુલને ફાયદો, વિરાટ કોહલી અને રવિન્દ્ર જાડેજા યથાવત સ્થાને

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Jul 7, 2021 10:50 PM

Cricket: ટીમ ઇન્ડીયાને રવિ શાસ્ત્રીએ ગણાવી બિન્દાસ્ત ટોળી, કહ્યુ મુશ્કેલ સમયમાં મેદાન મારી જાણે છે

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, May 14, 2021 05:00 PM

ICC Ranking: ભારત ટેસ્ટમાં નંબર વન, ન્યુઝીલેન્ડ નંબર ટુ ના સ્થાન પર, જાણો કોના કેટલા પોઇન્ટ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, May 13, 2021 03:32 PM

ICC Ranking: વિરાટ કોહલી અને કેએલ રાહુલને નુકશાન, એકેય ભારતીય બોલર ટોપ ટેનમાં સામેલ ના થઇ શક્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Mar 31, 2021 05:42 PM

Hardik Pandya IPL 2021 : ‘ક્વિક ફાયર’ હાર્દિક પંડ્યા મુંબઇ ઇન્ડીયન્સના માર્ગે ટીમ ઇન્ડીયા સુધી આ રીતે પહોચ્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Mar 24, 2021 11:21 AM

ICC Rankings: 17 વર્ષની ભારતીય શેફાલી વર્મા T20 ક્રિકેટમાં વિશ્વની નંબર વન બેટ્સમેન બની

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Mar 23, 2021 05:50 PM
વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati