New Tax Rules In Budget : હોમ લોનની વ્યાજ છૂટનો લાભ વારંવાર નહીં મળે, આ છે નવી ટેક્સ સિસ્ટમની સંપૂર્ણ ગણતરી

તાજા સમાચાર Sun, Feb 5, 2023 07:30 PM

શું તમે વધતા વ્યાજદરની ચિંતામાં હોમ લોનનું રીપેમેન્ટ કરી દેવા વિચારી રહ્યા છો? આ કામમાં EPFO મદદરૂપ થશે, જાણો કઈ રીતે

personal finance Thu, Jan 19, 2023 08:59 AM

વ્યાજદરના વધારાને કારણે વધી છે હોમ લોનના હપ્તાની રકમ ? આ રીત અપનાવીને ઘટાડો બોજ

Banking Wed, Jan 4, 2023 09:13 AM

ઘર ખરીદવું બનશે સસ્તું, આ સરકારી બેંકે જાહેર કરી ખાસ સ્કીમ,વાંચો વિગતવાર

Banking Thu, Nov 24, 2022 07:04 AM

બેંક ઓફ બરોડાએ હોમ લોન સસ્તી કરી, પરંતુ બેંકના આ ગ્રાહકોને જ મળશે ફાયદો, જાણો વિગત

Banking Sun, Nov 13, 2022 08:28 AM

Home Loan : લોનનો બોજ કેવી રીતે ઘટાડી શકાય? અનુસરો આ સ્ટેપ્સ જે તમારી ચિંતા ઓછી કરશે

Banking Mon, Nov 7, 2022 07:29 AM

હવે જો તમે લોન નહીં ચૂકવો તો પણ બેંક પરેશાન કરી શકશે નહીં, જાણો તમારા અધિકારો

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sat, Nov 5, 2022 07:16 PM

RBIએ દેશની આ સરકારી કંપની પર નિયમોની અવગણના બદલ કાર્યવાહી કરી, લાખો રૂપિયાનો ફટકાર્યો દંડ

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Nov 1, 2022 03:46 PM

HDFCની લોન થઈ મોંઘી, વ્યાજદરમાં વધારાથી હવે પહેલા કરતા વધુ EMI ચૂકવવી પડશે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Sat, Oct 1, 2022 06:10 AM

જો તમે ઘર ખરીદવા માટે લોન લઈ રહ્યા છો તો જાણી લો આ મહત્વની વાત, નહીં તો હાથમાંથી જશે સપનાનું ઘર

બિઝનેસ ન્યૂઝ Fri, Sep 30, 2022 07:23 PM

Loan લેનાર વ્યક્તિ લોન ચૂકવતા પહેલા મૃત્યુ પામે છે તો, નાણાની ચુકવણી કોણ કરશે ?

Banking Wed, Sep 21, 2022 01:09 PM

વધુ બે બેંકોએ આજથી તેમની લોન મોંઘી કરી, વ્યાજનો કેટલો બોજ વધશે?

Banking Sat, Sep 10, 2022 09:33 AM

સસ્તા અને નાના મકાનોની માગ ઘટી, લોકો 1.5 કરોડથી વધુ કિંમતના ફ્લેટ પસંદ કરી રહ્યા છે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Aug 23, 2022 05:03 PM

સપ્ટેમ્બરમાં ફરી એકવાર લોન મોંઘી થઈ શકે છે, જાણો કેટલો વધારો થવાની ધારણા

બિઝનેસ ન્યૂઝ Tue, Aug 23, 2022 01:51 PM

SBI ની લોન મોંઘી થઇ,જાણો તમારી લોનની EMI કેટલી વધશે

બિઝનેસ ન્યૂઝ Mon, Aug 15, 2022 03:36 PM

Rajkot : પેપર લીક કેસમાં નવો વળાંક, એચ એન શુક્લ કોલેજના સંચાલકે, સૌરાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટીના કુલપતિ અને રજીસ્ટ્રાર સામે કર્યો બદનક્ષીનો દાવો

Gujarati Video : રાજકોટને એપ્રિલ મહિનામાં મળશે ઇન્ટરનેશનલ એરપોર્ટ, PM મોદીના હસ્તે થઈ શકે છે લોકાર્પણ

CM ભુપેન્દ્ર પટેલ પોતાની ઓફિસની લાઈટ હવે જાતે બંધ કરશે, વીજળી બચાવવા જાણો મંત્રીઓને શું સૂચના આપી

Gujarat News : કૃષિ વિભાગને સોંપાયેલા રિપોર્ટે ખેડૂતોને કર્યા નિરાશ, શિયાળામાં થયેલા માવઠામાં કોઇ નુકસાન ન થયાનો રિપોર્ટમાં ઉલ્લેખ

Gujarat Video : ગુજરાત પોલીસના જાસૂસીકાંડમાં જાસુસો સામે પોલીસ ફરિયાદનો તખ્તો તૈયાર, બુટલેગરો સુધી પોલીસ ન પહોંચે તે માટે સેંકડોવાર કરાઈ જાસૂસી

વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati