Gujarat Election 2022 : ધોલેરામાં દોઢ લાખ કરોડ રૂપિયાનું રોકાણ અને 2 લાખ નોકરીઓના અવસર પેદા થશે : પીએમ મોદી

Gandhinagar: ધોલેરા એશિયાના મોટા સેમિકંડક્ટર ઈનોવેશન હબ તરીકે ઉભરી આવશે: કેન્દ્રીય રાજ્યમંત્રી રાજીવ ચંદ્રશેખર

ગાંધીનગર Mon, Oct 17, 2022 06:45 PM

ધોલેરા વટામણ રોડ પર કાર અને ટ્રક વચ્ચે ગમખ્વાર અકસ્માત,ત્રણનાં મોત, ચારને ઇજા

અમદાવાદ Sun, Jul 10, 2022 02:33 PM

Ahmedabad: ધોલેરાના મહાદેવપુરા ગામમાં પાણી માટે બેડાયુદ્ધ, ‘પાણી આપો અથવા ઝેર આપો’ના ગ્રામજનોના નારા

અમદાવાદ Sun, May 15, 2022 09:44 AM

ધોલેરા SIR દ્વારા બનાવામાં આવી રહેલો રિવરફ્રન્ટ ખેતીની જમીન માટે નુકશાનકારક, ધોલેરાના RTI એક્ટિવિસ્ટે મુખ્યમંત્રીને પત્ર લખી રજૂઆત કરી

ગુજરાત Sat, May 7, 2022 04:11 PM

મેક-ઈન-ઈન્ડિયા: Dholera ખાતે Airbus સ્થાપી શકે છે C-295 એરક્રાફ્ટની એસેમ્બલી લાઇન

અમદાવાદ Tue, Feb 15, 2022 03:04 PM

CM ભુપેન્દ્ર પટેલે Dholera SIRની મુલાકાત લઈને દેશના સૌપ્રથમ ગ્રીન ફિલ્ડ સ્માર્ટ સિટી ખાતે ચાલી રહેલ વિકાસ કામગીરીનું નિરીક્ષણ કરીને સમિક્ષા કરી

અમદાવાદ Fri, Dec 3, 2021 10:49 PM

ખેડૂતોના ઉભા પાક પર, વિકાસનું જેસીબી ફર્યું! ધોલેરામાં એક્સપ્રેસ હાઈવેની કામગરીનો વિરોધ

અમદાવાદ Tue, Nov 30, 2021 11:40 AM

DHOLERA : બાવળીયાળીમાં ખેડૂતોએ તિરંગા અને હાઈકોર્ટના આદેશ સાથે જમીન સંપાદનનો વિરોધ કર્યો

અમદાવાદ Mon, Oct 25, 2021 07:15 PM

દુબઇ એક્સપો-2020માં સીએમ ભૂપેન્દ્ર પટેલ વીડિયો કોન્ફરન્સથી સહભાગી થશે, ધોલેરા SIR અંગે સંબોધન કરશે

ગાંધીનગર Wed, Oct 6, 2021 12:25 PM

અમદાવાદના ધોલેરા પંથકમાં હેબતપુરમાં જળબંબાકારની સ્થિતિ, શાળામાં પણ પાણી ભરાયા

અમદાવાદ Thu, Sep 30, 2021 10:57 AM

Gandhinagar: ધોલેરામાં 3000 કરોડના ખર્ચે બનશે એરપોર્ટ, ગુજરાત સરકારે પાસ કર્યુ એરપોર્ટ માટેનું ટેન્ડર

ગાંધીનગર Mon, Jul 5, 2021 01:32 PM

Cyclone Tauktae Update : અમદાવાદના ધોલેરાના 962 લોકોને આશ્રય સ્થાનોમાં સ્થળાંતરિત કરાયા

અમદાવાદ Mon, May 17, 2021 07:27 PM

વરસાદી પાણીના નિકાલ માટે સ્માર્ટ સીટી ધોલેરાએ વિકસાવી નવી સ્માર્ટ ટેકનોલોજી, જુઓ VIDEO

ગુજરાત Sun, Aug 18, 2019 07:12 AM
વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati