Shraddha Murder Case : 5 દિવસમાં બનાવી નવી ગર્લફ્રેન્ડ, તે ઘરે આવે ત્યારે શ્રદ્ધાના શરીરના ટુકડા ફ્રિજમાંથી કાઢી સંતાડી દેતો, મર્ડર મીસ્ટ્રીનો સૌથી મોટો ખુલાસો

ક્રાઇમ Wed, Feb 8, 2023 02:56 PM

દિલ્હીમાંથી ઝડપાયેલા આતંકીઓનું ‘ટેરર-ગેંગસ્ટર નેટવર્ક હિઝબુલ મુજાહિદ્દીન કનેક્શન ! શંકાસ્પદ લોકોએ કહ્યું ટાર્ગેટ શું હતું

ક્રાઇમ Wed, Jan 18, 2023 11:19 AM

કંઝાવાલા કેસમાં મોટી કાર્યવાહી, ઘટના સમયે ચેકપોસ્ટ પર તૈનાત 11 પોલીસકર્મી સસ્પેન્ડ

તાજા સમાચાર Fri, Jan 13, 2023 05:20 PM

Year Ender 2022 : વર્ષ 2022ની ટોપ 10 વેબસિરીઝ પર કરો એક નજર, પંચાયત અને દિલ્હી ક્રાઈમ ટોપ પર રહી

Entertainment Photos Wed, Dec 21, 2022 01:00 PM

રસ્તે ઊભેલી ધોરણ 12ની વિદ્યાર્થિની પર બે વ્યક્તિએ ફેક્યું એસિડ, સારવારઅર્થે હોસ્પિટલમાં દાખલ, જુઓ CCTV ફૂટેજ

ક્રાઇમ Wed, Dec 14, 2022 01:07 PM

દિલ્લીના ઔદ્યોગિક વિસ્તારના ટોયલેટમાંથી ત્રણ વર્ષના બાળકની લાશ મળતા લોકોમાં આક્રોશ, પોલીસે આરોપીની તપાસ શરૂ કરી

ક્રાઇમ Fri, Dec 9, 2022 01:00 PM

શ્રદ્ધાના હત્યારા આફતાબ પર હુમલો, હિન્દુ સેના એ કર્યો હલ્લાબોલ

શ્રદ્ધા હત્યા કેસમાં ફોરેન્સિક તપાસ જ પોલીસનો એકમાત્ર આધાર, હત્યારા આફતાબને કઈ રીતે મળશે સજા?

ક્રાઇમ Mon, Nov 21, 2022 09:33 AM

24 કલાકમાં 6 કરોડની લૂંટનો ભેદ ઉકેલાયો, પણ પોલીસ દાગીના પરત નથી કરી રહી !

ક્રાઇમ Mon, Nov 21, 2022 08:22 AM

શ્રદ્ધાની હત્યાએ દહેરાદૂનના અનુપમા હત્યાકાંડની યાદ અપાવી, ડીપ ફ્રીઝરમાં રાખવામાં આવ્યા 72 ટુકડા

ક્રાઇમ Tue, Nov 15, 2022 05:36 PM

65 કિલો સોનું, 394 બિસ્કિટ, દાણચોરીથી 33 કરોડનો જંગી માલ ઝડપાયો

ક્રાઇમ Wed, Sep 21, 2022 04:20 PM

Delhi Crime 2 Trailer: થ્રિલર સિરીઝનું ટ્રેલર જોઈ રુંવાડા ઉભા થઈ જશે, જુઓ ટ્રેલર

ફિલ્મ વીડિયો Mon, Aug 8, 2022 01:09 PM

ઓમેક્સ સોસાયટીમાં હંગામાને લઈને સાસંદનો ગુસ્સો સાતમા આસમાને, કહ્યુ શરમ આવે છે કે અમારી સરકાર છે

ક્રાઇમ Mon, Aug 8, 2022 08:56 AM

Delhi: ભાજપના પૂર્વ સાંસદના ચાર અંગત સ્ટાફનું અપહરણ, ડ્રાઈવરની પત્નીએ પોલીસમાં કરી ફરિયાદ

ક્રાઇમ Wed, Mar 2, 2022 09:40 AM

Delhi Crime: દિલ્હીમાં અપરાધનો ગ્રાફ 16.35 ટકા વધ્યો, મહિલાઓ વિરુદ્ધ અપરાધના કેસમાં 21 ટકાનો વધારો

ક્રાઇમ Fri, Feb 25, 2022 09:54 AM
વધુ વાંચો

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati