Gujarat Election 2022 : થોડીવારમાં TV9 પર શરૂ થશે ‘સત્તા સંમેલન ગુજરાત’, સણસણતા સવાલોના દિગ્ગજ નેતાઓ આપશે જવાબ

અમદાવાદ Sun, Nov 20, 2022 10:01 AM

Gujarat Election : ચૂંટણી પહેલા ભાજપને વધુ એક ઝટકો ! એક સમયના સી આર પાટીલના ખાસ મિત્રએ આપ્યુ રાજીનામુ

Gujarat Election 2022 : ભાજપના ‘મુરતિયા’ પર દિલ્હીમાં મંથન, ઉમેદવારોના નામ પર અંતિમ મહોર લગાવશે કેન્દ્રીય પાર્લામેન્ટરી બોર્ડ

ગાંધીનગર Tue, Nov 8, 2022 07:43 AM

VIDEO : ‘ટિકિટ માગવી એટલે જૂથવાદ ન હોય’, ભાજપમાં ટિકિટની દાવેદારી મુદ્દે સી આર પાટીલનું મોટુ નિવેદન

ગુજરાત વીડિયો Sun, Oct 30, 2022 01:37 PM

VIDEO : ‘ધર્મ વિરોધી લોકોને ઓળખી લેજો’, રાજકોટમાં આતશબાજી કાર્યક્રમમાં પાટીલે AAP પર સાધ્યું નિશાન

Pravasi Gujarati Parv 2022 Day 2 Highlights : વિશ્વમાં ડંકો વગાડનાર ગુજરાતીઓએ પ્રવાસી ગુજરાતી પર્વના મંચ પર કહી ગરવા ગુજરાતીઓની ગાથા

NRI તાજી સમાચાર Sun, Oct 16, 2022 09:00 AM

રાષ્ટ્રપતિ દ્રૌપદી મુર્મૂએ સાબરમતી આશ્રમની લીધેલી મુલાકાતની જુઓ તસવીરી ઝલક

Photo Gallery Top 9 Mon, Oct 3, 2022 03:01 PM

રાષ્ટ્રપતિ દ્રૌપદી મુર્મૂએ સાબરમતી આશ્રમની મુલાકાત લીધી, ગાંધી બાપુને નમન કરીને આશ્રમમાં રેંટિયો પણ કાંત્યો, જુઓ Video

અમદાવાદ Mon, Oct 3, 2022 12:07 PM

રાષ્ટ્રપતિ દ્રૌપદી મુર્મૂ આજથી બે દિવસની ગુજરાતની મુલાકાતે, અમદાવાદ અને ગાંધીનગરમાં કરોડોના વિકાસકાર્યોને ખુલ્લા મુકશે

અમદાવાદ Mon, Oct 3, 2022 07:33 AM

Gandhinagar : રાષ્ટ્રપતિ દ્રૌપદી મુર્મૂ આવશે ગુજરાત, સુપર સ્પેશિયલિટી હોસ્પિટલનું કરશે ખાત મુહૂર્ત

ગાંધીનગર Wed, Sep 28, 2022 12:31 PM

Rajkot : વિધાનસભા ચૂંટણી પહેલા C R Paatil ની કાર્યકરોને શિખામણ, ટોપી પહેરજો પણ કોઈને ઉંધી ટોપી ના પહેરાવતા, ભ્રષ્ટાચાર સાંખી નહી લેવાય

ગુજરાત Mon, Jun 6, 2022 12:14 PM

Rajkot : મગનું નામ મરી નથી પાડી રહ્યા રાજકીય ‘નરેશ’ ! ફરી સી.આર.પાટીલ સાથે એક મંચ પર જોવા મળશે નરેશ પટેલ

ગુજરાત Sun, Jun 5, 2022 08:30 AM

VADODARA : વડોદરા APMCમાં ભાજપનો ભગવો લહેરાયો, ચૂંટણી પહેલા જ ભાજપના 12 ઉમેદવારો બિનહરીફ ચૂંટાયા

ગુજરાત Fri, Sep 10, 2021 01:09 PM

Surat: કેન્દ્રીય મંત્રી દર્શના જરદોષે ભાજપ પ્રદેશ પ્રમુખ સી.આર.પાટીલને બાંધી રાખડી

ગુજરાત Sat, Aug 21, 2021 05:28 PM

Surat: દક્ષિણ ગુજરાતની ટ્રેનોને લંબાવવા અને સ્ટોપેજ વધારવા સી.આર.પાટીલે કેન્દ્રીય અને રાજ્ય રેલ મંત્રીને કરી રજુઆત

સુરત Tue, Aug 10, 2021 07:35 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati