એનિવર્સરી પર અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલીનો ઘોસ્ટ લુક, અનોખા અંદાજમાં Wish કર્યું

Cricket Photos Sun, Dec 11, 2022 04:49 PM

વિરાટ કોહલી થયો શર્ટલેસ, જિમ સેશનનો વીડિયો કર્યો શેયર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Nov 24, 2022 04:34 PM

Anushka Sharma અને વિરાટ કોહલીએ ગુજરાતીનો ફ્લેટ ભાડે લીધો, લાખોમાં છે મહિનાનું ભાડું

Virat Kohli Birthday: ક્યારેય બેટિંગ ન મળી, અને મળ્યા પછી બેટ ચાલતું રહ્યું, 16 વર્ષથી સફર યથાવત

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sat, Nov 5, 2022 07:31 AM

વિરાટ કોહલીએ જે ખેલાડીને કર્યો સપોર્ટ, તેણે એકસાથે 5 ગોલ્ડ મેડલ જીત્યા

Photo Gallery Top 9 Fri, Nov 4, 2022 04:02 PM

વિરાટ કોહલીના રૂમમાં ઘૂસણખોરી ઓસ્ટ્રેલિયાની હોટલમાં સુરક્ષિત નથી ટીમ ઈન્ડિયા ! જુઓ વીડિયો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Oct 31, 2022 01:49 PM

કોહલી તમને દબાવમાં પરિસ્થિતિઓનો સામનો કેવી રીતે કરવો તે શીખવી શકે છે : પંત

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Oct 20, 2022 01:34 PM

મેચ બાદ એવોર્ડ મેળવતા જ વિરાટ કોહલીની મોમેન્ટ કેમેરામાં કેદ થઈ, જુઓ Video

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Sep 27, 2022 01:22 PM

‘કિંગ કોહલી’ લંડનથી સીધો મોહાલી પહોંચ્યો, ઓસ્ટ્રેલિયા સામે રનનો વરસાદ કરવા તૈયાર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Sep 18, 2022 03:35 PM

વિરાટ કોહલી શરૂ કરવા જઈ રહ્યો છે આ દિગ્ગજ કલાકારનાં બંગલામાં રેસ્ટોરન્ટ, ચાહકોમાં આનંદ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Sep 1, 2022 01:40 PM

બ્રેટ લીએ વિરાટ કોહલીના બાળકનુ ઓસ્ટ્રેલિયાની ધરતી પર સ્વાગત કરવા માટે કરી અનોખી ઓફર

IND vs AUS: બેટીંગમાં નિષ્ફળ અને ઉપરથી કેચ છોડ્યો, પૃથ્વી શો પર ભડકી ઉઠ્યો કોહલી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Dec 18, 2020 07:02 PM

IND vs AUS: પ્રથમ દિવસે જ કોહલી અને ચેતેશ્વરના નામે અંકિત થયા આ નવા આંકડા, નજર કરો આ ખાસ દસ વાતો પર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Dec 18, 2020 07:22 AM

IND vs AUS:કોહલીએ ઓસ્ટ્રેલીયા સામેનો ધોનીનો રેકોર્ડ તોડ્યો, પુજારા અને કોહલીએ છ વાર ભાગીદારી પણ નોંધાવી

કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ કહ્યું, કેમ નવા ભારતનુ પ્રતિનિધિત્વ કરવુ પસંદ છે

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Dec 17, 2020 09:34 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati