વર્ષની શરુઆતે ટીમ ઈન્ડિયાથી ડ્રોપ કરાયો, હવે વિનીંગ સ્ટાર, જાણો કેવી રીતે ચેતેશ્વર પુજારાએ કર્યુ કમબેક

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, Dec 25, 2022 10:06 PM

ચેતેશ્વર પુજારા અને ઉમેશ યાદવ બાદ હવે આ ભારતીય ખેલાડી કમાલ કરશે, ઈંગ્લેન્ડની ટીમ સાથે કર્યો કરાર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Thu, Aug 18, 2022 08:55 PM

ભારતીય ‘સ્પીડ ગન’ એ ઈંગ્લેન્ડમાં તબાહી મચાવી દીધી, હવે ટીમ ઈન્ડિયાના સાથી ખેલાડી નિશાના પર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, Jul 26, 2022 09:34 AM

ચેતેશ્વર પુજારા એ કાળઝાળ ગરમી વચ્ચે બતાવ્યો બેટીંગ પાવર, બેવડી સદી ફટકારતા જ 118 વર્ષ બાદ થયો આ કમાલ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Jul 20, 2022 10:02 PM

Cheteshwar Pujara આ ટીમનો સુકાની બનતા ફટકારી સદી, તો વોશિંગટન સુંદરે ડેબ્યુ મેચમાં ઝડપી 4 વિકેટ

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Wed, Jul 20, 2022 11:06 AM

County Cricket ક્રિકેટમાં આ ભારતીય ફાસ્ટ બોલર જોવા મળશે, Kent એ આ સિઝન માટે કર્યો કરાર

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sat, Jul 16, 2022 07:24 AM

Krunal Pandya પણ રમશે કાઉંટી ક્રિકેટ, રૉયલ લંડન કપ માટે વોરવિકશાયર સાથે કરાર કર્યો

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Fri, Jul 1, 2022 07:42 PM

ઈંગ્લેન્ડમાં ભારતીય મૂળના ખેલાડીએ મચાવી દીધી ધમાલ, ડેબ્યૂ મેચમાં જ જમાવી દીધી બેવડી સદી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, Jun 13, 2022 11:43 PM

Cricket: ચેતેશ્વર પુજારાની ટીમની મેચ દરમિયાન જબરું થઇ ગયુ! આ ખતરાંથી ખેલાડીઓ-અંપાયરોને મેદાન પર ચત્તા સુઈ જવુ પડ્યુ, જુઓ- Video

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, May 16, 2022 11:03 PM

સ્કૂટર લઈને બાળક ચાલુ મેચમાં મેદાનમાં ઘુસ્યો, મેચ અધવચ્ચે રોકવી પડી જુઓ Video

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Tue, May 10, 2022 04:27 PM

Cheteshwar Pujara એ કાઉન્ટી ક્રિકેટમાં મચાવી દીધી છે ધમાલ, નંબર-2 નુ સ્થાન હાંસલ કર્યુ, જાણો

Cricket Photos Mon, May 9, 2022 08:36 PM

ઇંગ્લેન્ડમાં ચેતેશ્વર પુજારાએ કર્યો ‘રન’નો વરસાદ, ફરી એકવાર ફટકાર્યા 100થી વધુ રન

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, May 8, 2022 06:58 AM

Ben Stokes એ 17 છગ્ગા ફટકારીને રચી દીધો ઈતિહાસ, કાઉન્ટી ક્રિકેટમાં પ્રથમ વાર જોવા મળી આવી ઈનીંગ!

Cricket Photos Fri, May 6, 2022 08:36 PM

22 વર્ષીય શાહીન આફ્રિદીએ સંન્યાસ વિશે કહ્યું, સાથી ખેલાડી છે કારણ, જાણો શું થયું

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Mon, May 2, 2022 06:56 PM

ચેતેશ્વર પૂજારાએ ફરી બેવડી સદી ફટકારી, પૂર્વ ભારતીય કેપ્ટનની કરી બરાબરી

ક્રિકેટ ન્યૂઝ Sun, May 1, 2022 06:32 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati