ચોમાસામાં તમારા ભીના કપડામાંથી આવે છે દૂર્ગંધ? આ ટ્રિક્સનો કરો ઉપયોગ

Photo Gallery Top 9 Fri, Sep 2, 2022 10:19 PM

મહિલાઓના શર્ટના બટન ડાબી તરફ અને પુરુષોના શર્ટના બટન જમણી તરફ કેમ હોય છે? જાણો તેની પાછળનું કારણ

Photo Gallery Top 9 Fri, Jun 24, 2022 09:00 PM

જ્યારે સાબુ નહોતા ત્યારે ભારતના લોકો આ ખાસ રીતે સાફ કરતા હતા કપડાં, જૂઓ તેની આ ખાસ રીત

Photo Gallery Top 9 Wed, Mar 23, 2022 11:18 AM

Surat : હાય રે બલિહારી ! શ્રમજીવી પરિવારે હોળી માટે જમા કરેલા રોકડા અને નવા કપડાં આગમાં બળીને ખાખ

ગુજરાત Thu, Mar 17, 2022 08:16 AM

Fashion Tips : આ 3 પ્રકારના કપડા ખરીદીને તમે પૈસા તો નથી બગાડતા ને, જાણો શું છે ?

જીવનશૈલી Mon, Nov 22, 2021 08:32 AM

શું તમે ક્યારે પણ સાંભળ્યું છે કે કપડાનો પહાડ હોય ? આ દેશમાં બની રહેલા પહાડને કારણે વધી રહ્યું છે પ્રદુષણ

Surat : રેડીમેડ ગારમેન્ટ માટે સુરત બન્યું હબ, વેપારીઓની સંખ્યા 250 થી વધીને 4 હજારને પાર

બિઝનેસ ન્યૂઝ Mon, Oct 11, 2021 06:49 AM

Surat : ફેન્સી કપડાંની ડિમાન્ડ જોતા વીવર્સ પાસેનો ગ્રેનો સ્ટોક પૂરો, 15-20 દિવસનું વેઇટિંગ

Market Thu, Sep 16, 2021 08:20 AM

Lifestyle : કપડાં પરથી શાહીના ડાઘ દૂર કરવાની કેટલીક આસાન ટિપ્સ જાણો

જીવનશૈલી Fri, Sep 3, 2021 08:50 AM

Budget 2021: કસ્ટમ ડ્યૂટીમાં વધારો થતાં લાઈફસ્ટાઈલ પ્રોડક્ટ્સ થશે મોંઘી

Budget Mon, Feb 1, 2021 02:15 PM

Maharashtra : ભિવંડીના MIDCમાં કાપડના ગોડાઉનમાં આગ, કરોડોનું નુક્શાન

Maharashtra Election Thu, Jan 28, 2021 11:48 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati