Mahakal Mandir Ujjain : શું છે ભસ્મ આરતીનું મહત્વ અને મહિલાઓને કેમ નથી મળતી એન્ટ્રી, મહાશિવરાત્રિ પર બનશે વર્લ્ડ રેકોર્ડ

તાજા સમાચાર Thu, Feb 2, 2023 03:42 PM

ઓમકારનું ઉચ્ચારણ કરતા આ ખાસ વાતનું રાખો ધ્યાન, પરમાત્મા શ્રેષ્ઠ ફળ કરશે પ્રદાન !

ભક્તિ સમાચાર Mon, Jan 16, 2023 06:07 AM

સોમવારે આ સરળ ઉપાયો સાથે કરો શિવપૂજા, ઝડપથી પૂર્ણ થશે મનોકામના !

ભક્તિ સમાચાર Mon, Dec 5, 2022 06:08 AM

ધતૂરાથી જો શિવજીનું કરશો પૂજન, તો રાહુદોષનું થશે શમન ! જાણો કેવાં-કેવાં ફળની થશે પ્રાપ્તિ ?

ભક્તિ સમાચાર Mon, Nov 28, 2022 06:24 AM

ઉત્તરકાશીમાં વિશ્વનું સૌથી રહસ્યમય ત્રિશૂળ ! અનેક સંશોધન બાદ પણ તેનું રહસ્ય અકબંધ !

ભક્તિ સમાચાર Mon, Nov 21, 2022 06:23 AM

વૈકુંઠ ચતુર્દશીએ આ રીતે કરો હરિહરની ઉપાસના, જીવનના તમામ કષ્ટ થઈ જશે નષ્ટ !

ભક્તિ સમાચાર Sat, Nov 5, 2022 06:22 AM

આ ખાસ પૂજાવિધિથી પ્રસન્ન થઈને જ મહાદેવે પાર્વતીને આપ્યું હતું મનોવાંચ્છિત વરદાન ! જાણો કેવડાત્રીજનો મહિમા

ભક્તિ સમાચાર Tue, Aug 30, 2022 10:54 AM

Shravan 2022: શ્રાવણ માસની પૂર્ણાહુતિ પૂર્વે કરી લો આ ખાસ કામ, મળશે હરિહરના એકસાથે આશીર્વાદ !

ભક્તિ સમાચાર Sat, Aug 27, 2022 06:26 AM

Shravan 2022: જાણો કાશી નગરીમાં આવેલ અવિમુક્તેશ્વર નામક લિંગની મહત્તા

ભક્તિ સમાચાર Fri, Aug 26, 2022 06:30 AM

Shravan 2022 : અહીં દર્શન કરવા માત્રથી પ્રાપ્ત થશે અનેક તીર્થોના દર્શનનું પુણ્ય ! મહાદેવને પણ અત્યંત પ્રિય છે આ નગરી !

ભક્તિ સમાચાર Thu, Aug 25, 2022 06:23 AM

Shravan 2022 : શ્રદ્ધાળુઓની કામનાઓને સિદ્ધ કરે છે સિદ્ધનાથ મહાદેવ, વલસાડના પ્રાચીન શિવ મંદિરનો છે સવિશેષ મહિમા

ભક્તિ સમાચાર Wed, Aug 24, 2022 06:26 AM

શું તમે કર્યા છે અમદાવાદના સોમનાથના દર્શન ? એક હજાર વર્ષથી પણ પ્રાચીન છે આ સ્થાનક

ભક્તિ સમાચાર Mon, Aug 22, 2022 06:26 AM

શા માટે સિદ્ધેશ્વર મહાદેવને કરવામાં આવે છે મહા અભિષેક ? જાણો, શિવજીના દિવ્ય મૂર્તિ રૂપની મહત્તા

ભક્તિ સમાચાર Mon, Aug 15, 2022 08:29 AM

લો બોલો, મહેશ્વરને નથી ગમતો છાંયો ! જાણો શિખર વિનાના તડકેશ્વર મંદિરનો મહિમા

ભક્તિ સમાચાર Fri, Aug 12, 2022 06:25 AM

Shravan 2022 : ત્રણ શિવલિંગ અને ત્રિદેવના આશીર્વાદ ! જાણો ત્ર્યંબકેશ્વર જ્યોતિર્લિંગનો મહિમા

ભક્તિ સમાચાર Sun, Aug 7, 2022 06:27 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati