Bapunagar Election Result 2022 LIVE Updates : બાપુનગર બેઠક પરથી દિનેશ કુશવાહની જંગી જીત

અમદાવાદ Thu, Dec 8, 2022 04:22 PM

Gujarat Election 2022 : અમદાવાદમાં બાપુનગરના AIMIMના ઉમેદવાર શાહનવાઝ કોંગ્રેસમાં જોડાયા, ફોર્મ પરત ખેંચી કોંગ્રેસને આપ્યો ટેકો

અમદાવાદ Sat, Nov 19, 2022 11:52 PM

Gujarat Election 2022: બાપુનગરથી AIMIMના ઉમેદવાર શાહનવાઝ પઠાણે ફોર્મ પરત ખેંચી કોંગ્રેસના હિંમતસિંહ પટેલને ટેકો જાહેર કર્યો

અમદાવાદ Sat, Nov 19, 2022 08:32 PM

અમદાવાદ: હાઉસ રેન્ટની વેબસાઈટ પર ફેક પ્રોફાઈલ બનાવી ભેજાબાજે યુવતી પાસેથી પડાવ્યા રૂપિયા

અમદાવાદ Sat, Nov 5, 2022 06:17 PM

Ahmedabad: બાપુનગરમાં ખાડાઓનું કામચલાઉ પુરાણ, માત્ર કપચી નાંખી સંતોષ માનતું AMC

અમદાવાદ Sun, Jul 31, 2022 04:06 PM

Ahmedabad કોર્પોરેશનની એકમાત્ર હિન્દી શાળાની દયનીય સ્થિતિ, 107 વિદ્યાર્થીઓ વચ્ચે શિક્ષક માત્ર એક

અમદાવાદ Fri, Mar 11, 2022 08:00 AM

મનપસંદ નંબરનું સીમકાર્ડ ન આપતા મિત્રો સાથે મળી યુવકને ઘેરીને ઢોર માર માર્યો

અમદાવાદ Sat, Nov 27, 2021 10:23 PM

અમદાવાદ : દિવાળીને લઈને બજારમાં ખરીદીનો માહોલ, બજારમાં માનવ મહેરામણ ઉમટયું

અમદાવાદ Wed, Nov 3, 2021 05:25 PM

Ahmedabad: રહેણાક વિસ્તારમાં ટાવરને મંજૂરી કેમ? કોંગ્રેસ કાર્યકરના ઘર પર મોબાઈલ ટાવરનો સ્થાનિકોએ કર્યો વિરોધ

અમદાવાદ Fri, Sep 24, 2021 11:09 PM

AHMEDABAD :બાપુનગરમાં 12.92 લાખની લૂંટ, સ્ક્રેપના કારખાનામાં કામ કરતો વ્યક્તિ લૂંટાયો

અમદાવાદ Sun, Aug 8, 2021 12:30 PM

Ahmedabad : ગર્લફ્રેન્ડને ઇમ્પ્રેસ કરવા માટે એક્ટીવા ચોરતો યુવક ઝડપાયો, બીજા અનેક ગુનાનો ઉકેલાયો ભેદ

અમદાવાદ Tue, May 4, 2021 03:48 PM

AHMEDABAD: બાપુનગરના વૃદ્ધ બન્યા હનીટ્રેપનો શિકાર, હોટલના બંધ રૂમમાં માગ્યા 13 લાખ રૂપિયા

અમદાવાદ Tue, Mar 30, 2021 01:12 PM

Gujarat Municipal Election 2021 Result: Ahmedabad Bapunagar માં ભાજપની પેનલ જીતી, ગત ટર્મમાં ત્રણ બેઠક કોંગ્રેસે જીતી હતી

અમદાવાદ Tue, Feb 23, 2021 04:52 PM

અમદાવાદના બાપુનગરમાં શાકભાજીના ફેરીયાના બે જૂથ વચ્ચે મારામારી, જુઓ વીડિયો

અમદાવાદ Thu, Dec 17, 2020 04:47 PM

અમદાવાદ: બાપુનગરમાં યુવકે રોડ પર તલવારથી કાપી કેક અને જાહેરમાં કર્યું ફાયરિંગ, જુઓ VIDEO

અમદાવાદ Mon, Nov 16, 2020 05:12 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati