Ahmedabad: લો બોલો, પોલીસ જ નથી સુરક્ષિત, વટવા GIDC પોલીસ મથકમાં પોલીસકર્મી પર હુમલો કરી આરોપી ફરાર

અમદાવાદ Fri, Aug 26, 2022 06:25 PM

Ahmedabad: મુઠીયા ગામે બુટલેગરોએ ઊભા કરેલા દબાણો દૂર કરાયા, પોલીસ અને AMCની ટીમે સાથે મળી કરી કાર્યવાહી

અમદાવાદ Fri, Feb 4, 2022 07:54 AM

Ahmedabad: નરોડામાં પોલીસ કર્મચારીઓ પર હુમલો કરનારા 6 આરોપીઓની ધરપકડ, હત્યાના પ્રયાસની કલમ દાખલ કરાઇ

અમદાવાદ Sun, Jan 30, 2022 07:48 AM

Ahmedabad: બુટલેગરોએ નરોડામાં પોલીસકર્મીઓને માર માર્યાના કિસ્સામાં 15 લોકો સામે નોંધાઈ ફરિયાદ

અમદાવાદ Fri, Jan 28, 2022 02:25 PM

ગાંધીના ગુજરાતમાં બુટલેગરોને નથી તંત્રનો ડર! ભરૂચમાં ક્રાઈમ બ્રાન્ચની ટીમ પર ગાડી ચઢાવવાનો પ્રયાસ

ક્રાઇમ Sun, Dec 12, 2021 08:02 AM

રાજકોટના બેડલામાં પોલીસ પર હુમલો, હુમલાખોરો PSIની રિવોલ્વોર ઝુટવી ફરાર થયા

ક્રાઇમ Sat, Sep 25, 2021 10:51 PM

Ahmedabad: એક જ દિવસમાં પોલીસ પર હુમલાની બે ઘટના, બંને ઘટનામાં છરી વડે થયો હુમલો

અમદાવાદ Sun, Jul 4, 2021 05:46 PM

15 ગુનાનાં આરોપીને પકડવા ગયેલી પોલીસ અને ચોર વચ્ચે હાથાપાઈ, તસ્કરે પોલીસ પર તિક્ષ્ણ હથિયારનાં ઘા ઝીંક્યા, આખરે ઝડપાયો

ક્રાઇમ Wed, Oct 14, 2020 05:37 PM

દાદરા નગરહવેલી: કામદારોએ પોલીસ પર કર્યો પથ્થરમારો, 70થી વધુ લોકોની અટકાયત

કોરોના ન્યૂઝ Wed, May 6, 2020 08:34 AM

અમદાવાદના અમરાઈવાડીમાં બુટલેગર દ્વારા હુમલામાં હોમગાર્ડ જવાનનું મોત, પોલીસ જવાન ગંભીર રીતે ઘાયલ

અમદાવાદ Thu, Jan 2, 2020 06:22 PM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati