લિયોનેલ મેસીની ટીમ પર થશે કાર્યવાહી! ફિફાએ ગંભીર આરોપ લગાવ્યા

અન્ય રમતો Sun, Jan 15, 2023 03:19 PM

ARG vs FRA: પેલેની બરાબરી કરી લિયોનલ મેસીએ, ફાઈનલમાં ગોલ કરતા જ બનાવ્યો ખાસ રેકોર્ડ

Sports Photos Sun, Dec 18, 2022 10:20 PM

ફ્રાન્સની જીત બાદ હંગામો, મોરોક્કોના ચાહકોએ રસ્તા પર આગ લગાવી, જુઓ VIDEO

અન્ય રમતો Thu, Dec 15, 2022 02:42 PM

France vs Morocco: ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ફ્રાન્સ અને મોરોક્કો વચ્ચે ટક્કર, વર્લ્ડ કપમાં મોરોક્કો એક પણ મેચ હાર્યું નથી

અન્ય રમતો Wed, Dec 14, 2022 09:43 AM

FIFA WC : લિયોનેલ મેસ્સી સેમી ફાઈનલ મેચ નહીં રમી શકે? FIFA પ્રતિબંધની તૈયારી કરી રહ્યું છે

અન્ય રમતો Sun, Dec 11, 2022 01:45 PM

FIFA World Cup:ક્રિસ્ટિયાનો રોનાલ્ડોને રડાવનાર ગોલકીપરનું ભારત સાથે છે ખાસ કનેક્શન, જાણો શું છે સંબંધ છે?

Photo Gallery Top 9 Sun, Dec 11, 2022 11:16 AM

FIFA WC : શું ક્રોએશિયા બ્રાઝિલનું ધમંડ તોડશે ? અહીં ક્વાર્ટર-ફાઇનલ મેચનું શેડ્યુલ જુઓ

અન્ય રમતો Fri, Dec 9, 2022 10:13 AM

FIFA World Cup 2022 ના Quarter-Final નું લાઈન-અપ નક્કી, જુઓ સંપૂર્ણ શેડ્યુલ

અન્ય રમતો Wed, Dec 7, 2022 09:52 AM

FIFA WCમાં ટિકિટ ટુ ક્વાર્ટર ફાઈનલમાં ટિકિટ મેળવવાનો આજે છેલ્લો દિવસ, આજે 4 ટીમની ટક્કર

અન્ય રમતો Tue, Dec 6, 2022 10:02 AM

બ્રાઝિલ સામે હાર્યા બાદ સાઉથ કોરિયામાં હલચલ મચી ગઈ, કોચે તરત જ રાજીનામું આપી દીધું

Photo Gallery Top 9 Tue, Dec 6, 2022 09:35 AM

ENG vs SEN : ઇંગ્લેન્ડે ક્વાર્ટર ફાઇનલની ટિકિટ પાક્કી કરી, હવે ફ્રાન્સ સામે ટક્કર

અન્ય રમતો Mon, Dec 5, 2022 11:38 AM

FIFA WC : આજે જોવા મળશે બ્રાઝિલની ટક્કર, જીતવા માટે વધુ 3 ટીમો મેદાનમાં ઉતરશે, જુઓ શેડ્યુલ

અન્ય રમતો Mon, Dec 5, 2022 09:54 AM

FIFA World Cup 2022: ચાર વખતની ચેમ્પિયન જર્મની વર્લ્ડ કપમાંથી બહાર, જાણો કેવું રહ્યું પ્રદર્શન

અન્ય રમતો Fri, Dec 2, 2022 05:08 PM

FIFA World Cup: જર્મની હોય કે આર્જેન્ટિના આ વખતે દરેક ટીમનો પરસેવો છૂટી ગયો, જાણો 5 મોટી ઉથલપાથલ વિશે

Photo Gallery Top 9 Fri, Dec 2, 2022 12:29 PM

FIFA World Cup 2022 જર્મની બહાર, જાપાને સ્પેનને હરાવી અપસેટ સર્જ્યો

અન્ય રમતો Fri, Dec 2, 2022 09:15 AM

Click on your DTH Provider to Add TV9 Gujarati